Hạng B2
18/2/21
285
401
63
29
Không phải cách âm tốt hơn mà do thaco nó xài vỏ michenlin nên nó đánh lừa ng lái là cách âm tốt hơn thôi, sorento cũng vậy thôi, bác thử lấy vỏ kumho của tuc gắn vào coai ồn so với tuc 2016 ntn
Nếu vỏ giúp giảm ồn thì là giảm ồn thật chứ sao có vụ đánh lừa giảm ồn?

Hạng D
20/9/16
1.781
2.295
113
Nếu vỏ giúp giảm ồn thì là giảm ồn thật chứ sao có vụ đánh lừa giảm ồn?
mấy thằng không dám thừa nhận sự thật nó phải bẻ lái bằng cụm từ "đánh lừa giảm ồn" buồn cười thật =))

Hạng B2
4/11/17
133
77
29
34
Tại em thấy nhiều người khen sportage êm và mạnh quá nên em hơi tủi thân cho con cx8 của mình. Còn vấn đề của cx8 2019 của em là nó méo chịu hư cái gì để em có lí do báo cho nóc nhà đổi xe mới.
Mạnh dạn lên bác, cứ làm vài xị rồi về báo nóc nhà mua luôn xe mới, đang mùa woldcup, chỉ có mua xe mới chứ đổi trác gì giờ này nữa ạ :D em đùa chút hihi

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng B2
4/11/17
133
77
29
34
Đúng rồi bác cx8 dài sọc đi phố kẹt xe mệt lắm, lái cũng ko bốc như cx5 bù lại xe đầm,cách âm tốt, ít bồng bềnh hơn cx5 chưa kể opption thì hơn hẳn.
Em thích cx8 vì nó rộng rãi, êm ái, ngả ghế, da nappa. Quan trọng nó làm nóc nhà em thấy thoải mái :)) tâm trạng vui thì em xin gì chả được, các bác nhể :)

Hạng B2
9/4/20
103
79
28
cách âm tốt, êm, phuộc hơi mềm xiu, máy 1.6t mạnh đủ vui vẻ. Mặc dù cùng kích thước nhưng ở ngoài nhìn trường xe và to hơn tucson.
KIa Sportage 2022, các bác đã sở hữu em nó thấy sao?

• Like
Reactions: Vo Thanh Hieu
Hạng D
24/2/20
4.489
7.416
113
37
Mạnh dạn lên bác, cứ làm vài xị rồi về báo nóc nhà mua luôn xe mới, đang mùa woldcup, chỉ có mua xe mới chứ đổi trác gì giờ này nữa ạ :D em đùa chút hihi
Bác xúi dại em nóc nhà nó lại cho cuốn gói ra khỏi nhà chứ ở đó mà xe mới.

• Haha
Reactions: Baingc_AWD
9/7/20
752
1.037
93
28
Nhìn con xe bị cắt option thảm thương so với bản Hàn mà khen thấy ghê.

bác chủ mà cho qua hàn ngồi lên xe của mẫu quốc chắc ngất xỉu nước dãi tuôn như mưa quá

còn con sportage này vẫn thua tucson bộ nhún. Xe kia muôn đời cái bộ phuộc làm như hạch, đi xóc ê ẩm cả người.

• Like
Reactions: Huboss
9/7/20
752
1.037
93
28
Nghe phê quá mấy anh, hay em bán quách con cx8 ghẻ của em để mua sportage?
Con cx8 hết đát bán đi là đúng rồi chứ gì nữa bác. Nội thất thì như con cx5 bản cũ chứ đẹp đẽ cao cấp gì hơn đâu, đã thế lại méo có cửa gió điều hoà hàng sau. Đợt bị lão bác nhét ngồi hàng 3 nóng ướt cả áo chỉ muốn đạp ông tài xế rớt xuống xe, thế mà ổng vẫn gào lên max điều hoà rồi trên này rét run này.

nhớ lại vẫn còn tức