Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Thưa bạn Pak,
Điều bạn thấy mình đã thấy từ lâu & đã đưa vô p/án tái cấu trúc Kiafc với version 3.0 sẽ ra mắt sau Tết Âm Lịch.
- Việc đưa các chuyên mục Xe riêng biệt (Sò, Morning, Forte, Calem,...) vô Kiafc sẽ làm việc với OSPD Minhtit.
- Các buổi giao lưu Xe Cộ sẽ bắt nguồn vào đầu năm Quý Tỵ, giờ là giai đoạn cuối năm lu bu lắm nè.

Hạng D
15/12/07
1.772
17
38
KIA ngoài việc đối nội khéo léo để các thành viên mới và cũ có tiếng nói chung còn phải kiên quyết từng bước đối phó với các diễn biến hòa bình. Trong hoàn cảnh này đòi hỏi BLĐ KIA phải mạnh dạn sớm đổi mới tư duy, thoát khỏi lối mòn suy nghĩ xơ cứng để có được một đường lối phù hợp với thực tiễn khách quan, hòa nhập với xu thế phát triển chung (quen hông các thầy :D:D:D )

Hạng D
22/7/10
3.026
163
63
Vũng Tàu
kiamotorsvietnam.com.vn
simon_vs nói:
KIA ngoài việc đối nội khéo léo để các thành viên mới và cũ có tiếng nói chung còn phải kiên quyết từng bước đối phó với các diễn biến hòa bình. Trong hoàn cảnh này đòi hỏi BLĐ KIA phải mạnh dạn sớm đổi mới tư duy, thoát khỏi lối mòn suy nghĩ xơ cứng để có được một đường lối phù hợp với thực tiễn khách quan, hòa nhập với xu thế phát triển chung (quen hông các thầy :D:D:D )
kết nạp, kết nạp ngay. Tuyệt đối tránh tình trạng lãng phí hay bỏ sót nhân tài của đất nước!!!

Hạng D
13/1/13
1.212
10
38
Nên tổ chức buổi "CAFE SÁNG CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN" tại một địa điểm nhất địnhđể anh em cũ mới giao lưu.

Tập Lái
16/2/13
4
0
0
TP.HCM
tipster_vip nói:
Nên tổ chức buổi "CAFE SÁNG CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN" tại một địa điểm nhất địnhđể anh em cũ mới giao lưu.
em là thành viên mới tinh, em ủng hộ nhiệt liệt cái ý kiến của anh này :)

Hạng C
14/9/12
992
882
93
51
Sài Gòn
tipster_vip nói:
Tổ chức sớm đi các bác, sáng nào cũng phải uống mà chẳng được gặp các bác! Em là em thích nhất cái vụ này đấy ạ!

Chi Hội Phó KIAFC
12/4/07
1.412
212
63
12
HCM
Góp ý nhỏ: Thấy nhiều Bác mang tên anh Luân ra đùa giỡn. Mặc dù anh ấy không nói gì nhưng mình thấy rất kỳ. Tên do Cha Mẹ đặt ra, không thể ví von này nọ được. Nhớ khi xưa đi học, chỉ cần Bạn học mang tên Cha Mẹ mình ra nói là bum vô mặt rồi.
Gặp nhau cafe hay trong nhóm nhỏ chơi thân với nhau thì nói vô tư. Còn Những thớt chung chung của Chi Hội thì không nên.
Có lẽ mình già mình khó tính chăng ?

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
taythi nói:
Góp ý nhỏ: Thấy nhiều Bác mang tên anh Luân ra đùa giỡn. Mặc dù anh ấy không nói gì nhưng mình thấy rất kỳ. Tên do Cha Mẹ đặt ra, không thể ví von này nọ được. Nhớ khi xưa đi học, chỉ cần Bạn học mang tên Cha Mẹ mình ra nói là bum vô mặt rồi.
Gặp nhau cafe hay trong nhóm nhỏ chơi thân với nhau thì nói vô tư. Còn Những thớt chung chung của Chi Hội thì không nên.
Có lẽ mình già mình khó tính chăng ?
Dạ, vấn đề này do anh Luân đề nghị, vì ko được gọi bất cứ gì liên quan âm "L", thà gọi "anh Luân" thì ko sao cả, vì vậy mới có việc size áo là size "To" thay vì size "L" :D
Qua comment trên, thấy rằng anh Vũ rất khó tính & ham bạo lực (từ khi đi học) :D