Hạng D
15/6/11
1.236
24
38
Thật ra hội mình rất dễ hòa nhập bác ah , bản thân em cũng lá 1 người mới vô KIAFC sau , tự bản thân em " " nhào " vào làm quen với mọi người và kết quả là bây giờ muốn rút qua Santafe không được đây :mad: , còn chuyện những người mới vào có hòa đồng hay không thì cũng do 1 phần tính cách của mỗi người nữa bác ah , phải hợp tính với nhau thì mới chơi thân được , còn kg hợp thì vẫn chơi chung nhưng sẽ có 1 khoảng cách đó là chuyện không tránh khỏi .
Lịch hoạt động của hội mình rất rõ ràng từ ăn nhậu , cafe , thể thao đến các buổi đi chơi xa đều rất rõ ràng , các bác mới cứ tham gia thử coi có thân được hay không ??? chứ hoạt động thì nhiều mà không tham gia cái nào mà đòi thân với anh em thì em cũng bó tay @@

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Mỗi hội nhỏ (Forte, Calem, Morning, Pride,...) sẽ chủ động sinh hoạt riêng tuỳ theo nhu cầu, điểm tương đồng dòng xe với nhau các bác ạ. Vì đi xe giống nhau mới có nhiều cái để nói, để chia sẻ, để giao lưu, cái này là sát với thực tế rồi

Miễn sao khi Chi Hội Kiafc offline cafe (2 lần/tháng), các bác dù Hội nào đi nữa nhiệt tình đến tham gia là vui rồi, vậy là em đạt điểm A, đủ tiêu chuẩn lãnh lương 5k $/tháng :D
Cheer !

Hạng D
24/3/11
1.522
122
63
34
KIA FC
tommyboy nói:
@ Dung_si : em thấy ý kiến bác rất đúng , nhưng em có ý kiến vậy ae chơi với nhau từ lâu và thân thiết vì ae sinh hoạt thường xuyên . Giờ những thành viên mới muốn tham gia thì nên sinh hoạt thường xuyên trong những chuyến offline cũng như online . Chứ tất cả thành viên đều muốn chung tay xây dựng hội càng ngày cành vững mạnh , mà mạnh ai náy lập nhóm riêng thì hội sao mạnh được . Đó là vài ý kiến cá nhân em
Chữ like ở đâu để e bấm like cho bác này.bác nói good quá.nên tham gia các hoạt động offline và online thường xuyên thì ae sẽ thấy thân thiện hơn thôi các bác.ngôi nhà nhỏ bé chi hội KIA FC luôn hoan nghênh tất cả mọi người

Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
KevinPAK nói:
Dear Hội Trưởng,
Tại sao những cái thread họp mặt của các anh em KIA (các dòng xe) không đăng trong box (chi hội KIA)?
1. Link Kia Morning
2. Link Sorento
- Phải chăng họ chưa biết box (chi hội KIA) là để offline l caravan l ăn uống l tiệc tùng..?
- Phải chăng họ còn lạ lẩm và chưa quen tiếp xúc đến các anh em KIA hiện tại?
Em biết thế nào HT cũng nói là do họ, quyền của họ muốn post ở đâu thì post.
Thật ra em chẳng ý gì, chỉ muốn các anh em đi các dòng xe chung 1 thương hiệu có cái ngôi nhà chung và không phân biệt người củ và mới, kết nối người củ và mới với nhau gắn kết hơn để có ngôi nhà khang trang và hạnh phúc hơn.
Và câu hỏi cuối cùng dành cho các anh em lâu năm như các bác:
- Tại sao các anh em lâu năm không tham gia các buổi giao lưu cùng các thành viên mới và hướng các anh em mới tham gia vào ngôi nhà chung??
Tại sao và tại sao??
<span style=""color: #ebebeb;"">Tại sao Hường ghét em khi Boy không iu Hường mà iu em?? tại sao?? kaka..</span>
Tại vì họ bỏ qua SOS hết roài....:D

Tập Lái
21/5/12
33
2
8
34
Phú Yên
Em không có xe nên ngại vào, nhưng mới tiếp xúc vài lần thì thấy mấy anh em trong hội KIAFC rất vui vẻ và nhiệt tình...hihi rất dễ gần nên tạo tình cảm tốt với nhau như 1 gia đình vậy...em thấy vậy rất vui...hy vọng KIA FC sẽ luôn luôn vui vẻ hoà đồng và luôn trẻ mãi như bây giờ!^^

Hạng D
15/12/07
1.772
17
38
hacker_pro nói:
Em không có xe nên ngại vào, nhưng mới tiếp xúc vài lần thì thấy mấy anh em trong hội KIAFC rất vui vẻ và nhiệt tình...hihi rất dễ gần nên tạo tình cảm tốt với nhau như 1 gia đình vậy...em thấy vậy rất vui...hy vọng KIA FC sẽ luôn luôn vui vẻ hoà đồng và luôn trẻ mãi như bây giờ!^^
hế hế...nick này mới toe nhưng chém ác nè..em với bác mình lập hội 2B tự kỉ đơi. Tụi mềnh hẻm có xe thì đi ké, sợ giề. Đó giờ em đi off bằng siu xe mượn nên quen roài :D:D:D

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
simon_vs nói:
hacker_pro nói:
hế hế...nick này mới toe nhưng chém ác nè..em với bác mình lập hội 2B tự kỉ đơi. Tụi mềnh hẻm có xe thì đi ké, sợ giề. Đó giờ em đi off bằng siu xe mượn nên quen roài :D:D:D
Ờ 2 bác đánh cờ tướng là vô địch luôn roài hen .

Tập Lái
21/5/12
33
2
8
34
Phú Yên
khactrung nói:
simon_vs nói:
hacker_pro nói:
Vô địch gì đâu bác...e còn gà lắm...chủ yếu luyện cho a em chơi có phong trào cho vui mấy ae tuổi già như a 2...và cố gắn đánh giải ngoại hạng bác ah...hihi

Hạng D
2/4/11
1.127
4
38
nha trang... hien dang o HCM
hacker_pro nói:
khactrung nói:
simon_vs nói:
hacker_pro nói:
Vô địch gì đâu bác...e còn gà lắm...chủ yếu luyện cho a em chơi có phong trào cho vui mấy ae tuổi già như a 2...và cố gắn đánh giải ngoại hạng bác ah...hihi
mấy con mẹ rảnh........