Hạng D
24/3/11
1.522
122
63
34
KIA FC
taythi nói:
Góp ý nhỏ: Thấy nhiều Bác mang tên anh Luân ra đùa giỡn. Mặc dù anh ấy không nói gì nhưng mình thấy rất kỳ. Tên do Cha Mẹ đặt ra, không thể ví von này nọ được. Nhớ khi xưa đi học, chỉ cần Bạn học mang tên Cha Mẹ mình ra nói là bum vô mặt rồi.
Gặp nhau cafe hay trong nhóm nhỏ chơi thân với nhau thì nói vô tư. Còn Những thớt chung chung của Chi Hội thì không nên.
Có lẽ mình già mình khó tính chăng ?
A Luân.vô mời cafe a Tây Thi ngay.:D

Hạng D
2/4/11
1.127
4
38
nha trang... hien dang o HCM
E tán thành ý kiến có 1 ngày cf để a e giao lưu chứ a e thân cứ đi thành nhóm hoài cũng ko góp phần làm hội KIA phát triễn đc e ủng hộ việc tạo sân chơi cho cũ mới gặp nhau thêm thân thêm quen.

Hạng B2
20/3/12
196
25
28
Em tán thành với bác Taythi.

taythi nói:
Góp ý nhỏ: Thấy nhiều Bác mang tên anh Luân ra đùa giỡn. Mặc dù anh ấy không nói gì nhưng mình thấy rất kỳ. Tên do Cha Mẹ đặt ra, không thể ví von này nọ được. Nhớ khi xưa đi học, chỉ cần Bạn học mang tên Cha Mẹ mình ra nói là bum vô mặt rồi.
Gặp nhau cafe hay trong nhóm nhỏ chơi thân với nhau thì nói vô tư. Còn Những thớt chung chung của Chi Hội thì không nên.
Có lẽ mình già mình khó tính chăng ?

Hạng D
5/7/10
1.362
23
38
em rất tán thành ý kiến của bác Taythi, vì vậy trước giờ em tuyệt đối không bao giờ "đâm chém" anh Luân - xedichuyen tren box Kia cả :D

@ em thấy ý kiến của Truongdo cũng rất đáng để quan tâm,nhất là các chuyến off xa,đề nghị bác HT và các bác HP xem xét...vì một KiaFc ngày một lớn mạnh,đoàn kết .

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/4/11
1.127
4
38
nha trang... hien dang o HCM
new_caren2010 nói:
em rất tán thành ý kiến của bác Taythi, vì vậy trước giờ em tuyệt đối không bao giờ "đâm chém" anh Luân - xedichuyen<span style=""color: #ff0000;""> tren box Kia </span>cả :D
em làm rứng cho caren =)). tóm lại gút cái ngày chủ nhật cà phê đi tuần này đi. ngày 10/3 này nè hehe sẵn gút chuyện châu đốc kỹ càng luôn hehe

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Ok, em xin ghi nhận tất cả ý kiến của các bác.

Hạng C
2/8/12
624
3
0
52
www.otosaigon.com
Người mới, thường họ đơn độc trong đám đông cũ đã thân quen nhau từ lâu, việc chúng ta không cần họ thì không có gì để nói, nhưng khi nghĩ đến việc lớn mạnh của hội, thì mình nên tách nhóm thân quen ra để đến bên họ chào hỏi giao lưu vài lời, thay vì mình ngồi một đám ríu rít với nhau, ai ra vào mặc họ, hoặc họ sẽ đến chào ta, thay vì ta đến chào họ.
.
Dù sao thì hiện giờ hội ta cũng làm khá tốt việc chào hỏi với nhau
.

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Thank anh Dũng.
Sắp tới Kiafc sẽ offline cafe nhiều hơn để thành viên mới & cũ giao lưu với nhau. Mong rằng sự nhiệt tình của các thành viên sẽ xây dựng Chi hội Kiafc lớn mạnh.
Chúc sức khoẻ !

Hạng D
5/7/10
1.362
23
38
E lại thấy trong Kiafc mình các ae đi caren,forte,sò... đều chơi với nhau rất vui,hình như chỉ có " morning fc " là chỉ thích alone thì phải ? :D

Chi Hội Phó MazdaFC
19/11/10
1.571
25
48
41
HCM City
@ Dung_si : em thấy ý kiến bác rất đúng , nhưng em có ý kiến vậy ae chơi với nhau từ lâu và thân thiết vì ae sinh hoạt thường xuyên . Giờ những thành viên mới muốn tham gia thì nên sinh hoạt thường xuyên trong những chuyến offline cũng như online . Chứ tất cả thành viên đều muốn chung tay xây dựng hội càng ngày cành vững mạnh , mà mạnh ai náy lập nhóm riêng thì hội sao mạnh được . Đó là vài ý kiến cá nhân em