O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Thanks các bác đã cho lời khuyên!

Last edited by a moderator:
Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com
RE: Kiểu khách hàng này lạ quá e chưa hề gặp

Khách hàng là thượng đế mà bác.:D.Bữa trước gặp bác đi Esc ở đường Lê Lợi,vui quá hả,sg rộng vậy mà ra đường cũng gặp được người quen nữa. Trưa nay em đi thay mâm 5 cánh cho em Mon được không bác ơi?em thay ở bên Lí Thái Tổ. Mâm 5 cánh chắc không hợp với Mon lắm,nhưng nhìn trẻ trung hơn và nhìn là biết xe đó của mình.:D. Hôm nào uống cafe bác ơi.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Trích đoạn: Porsche_Cayenne

Khách hàng là thượng đế mà bác.:D.Bữa trước gặp bác đi Esc ở đường Lê Lợi,vui quá hả,sg rộng vậy mà ra đường cũng gặp được người quen nữa. Trưa nay em đi thay mâm 5 cánh cho em Mon được không bác ơi?em thay ở bên Lí Thái Tổ. Mâm 5 cánh chắc không hợp với Mon lắm,nhưng nhìn trẻ trung hơn và nhìn là biết xe đó của mình.:D. Hôm nào uống cafe bác ơi.

OK CAFE, sẳn sàng chìu lòng thượng đế đây!!!

Hạng B1
5/12/05
92
0
6
Hà Nội

Trích đoạn: petrol

Chào các bác đi xe FE

E có ông khách đi FE mới toanh, đi được 2k KM. Số là ông bảo có tiếng kêu ực ực khi vào đừong xấu. Vào hãng ae kông sửa được. A em thợ lấy một chiếc mới tinh ra đường cho bác ấy phan, rốt cuộc cũng ca rốt thế và thậm chí kêu to hơn xe của lão ấy.
Cách chạy như thế này: Phi khoảng 40KMH phan vào ổ gà to, đường đá xanh , lởm chởm

Cá nhân em nghĩ là chạy kiểu này xe gì chả kêu. E đoán là khi xe rơi mạnh xuống ở gà thùng xe (BODY) bị rêm và va đập và tôn thùng xe bị phập phùng gây ra tiếng động này thôi.

Cái này đâu có sách vở nào chỉ dẫn đâu các bác. XIn hỏi các bác có chú ý tiếng kêu này không....thực tình là chiếc FE cua bác này rất là êm...nhưng bản thân bác ấy không êm.

Sửa người hay sửa xe đây các bác ơi.

Chúc các bác lái xe an toàn!

Nếu chẻ hoe ra thì các bác ko có lỗi gì cả, lỗi là tại bác KH quá cẩn thận. Tuy nhiên cũng mong bác thấu hiểu cho một điều là, đối với đa số dân VN mình, một cái xe, nhất là xe oto, đang là một tài sản có giá trị lớn. Vì vậy, họ sẽ rất là nâng niu, chăm sóc cho nó. Trong trường hợp này, tâm lý của bác KH của bác là lo lắng (một cách ko cần thiết:D:D) cho cái xe của bác ý. Theo em, các bác là người làm dịch vụ, thì hãy cố gắng thân thiện giải thích cho bác ấy hiểu là ok ngay thôi mà.

Chúc các bác làm ăn phát đạt, và KH luôn cảm thấy hài lòng khi đến với DV của các bác

Hạng B2
7/5/07
114
0
0

Bác Dầu thông cảm vì bác í mua FE để offroad, nhưng không biết off chỗ nào để thử xe nên phang luôn vô ổ gà thử coi nó chịu nổi hông đó mà [8D]:D