Hạng B2
4/5/07
111
1
0
46
Em đang có kế hoạch cưới vợ. Hiện đang lăn tăn giữa 2 em - Chervolet Captiva - xinh nhưng mà tốn kém (ăn xăng) và Inova - tiết kiệm nhưng lại không xinh - Các bác thông cảm, em làm ăn kinh tế nên phải cân đong đo đếm quá, đến khổ.
Kính các bác tư vấn hộ em nhé, cảm ơn nhiều.

Còn nữa, có con New Carens của Kia nhập khẩu - các bác tư vấn giùm xem nó thế nào, giá cả, chất lượng, hình thức ... Em ở HN có thể tìm xem ở đâu được nhỉ

Hạng B2
29/8/06
146
0
0
RE: Kính các bác tư vấn giùm - Captiva Chervolet hay Inova?

một phiếu cho inova nếu bác làm kinh tế

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Trích đoạn: minhhieu

một phiếu cho inova nếu bác làm kinh tế
Em cũng đồng ý với bác,captiva thực chất ngồi 7 người cực kỳ chật.:)

Tập Lái
23/4/07
6
0
1

Một phiếu cho innova

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103

Nếu Bác thích tiện dụng, không mất giá nhiều khi li dị, không quan trọng hình thức lắm thì INO.
Nếu Bác có tý phong cách khỏe khóan, và nhất là Bác có tính kiên nhẫn thì CAP. (vì chờ lâu mới có xe)[&:][&:][&:].
Em thì chọn CAP. Thật ra đi chơi xa mà ngồi hết 6, 7 người trên xe thì em ào cũng mết lắm, nhát là có em bé khi di đông người thì không có chổ để đồ (hành lý), còn đi gàn thì theo em hko6ng quan trọng lắm :):):)

Hạng B2
4/5/07
111
1
0
46

Cảm ơn các bác đã có ý kiến đánh giá dùm em.
INO thì OK, nhưng vẫn lăn tăn vì nghe nói vỏ mỏng lắm, đụng nhẹ là bẹp liền, đồ nhựa bên trong cũng rất mỏng và màu sơn thì nhanh phai. Chỉ được cái tiết kiệm nhiên liệu đúng không?
Các bác có thể cho biết cụ thể mức tiêu hao được không?

Có bác nào cất công phân tích, tư vấn cho em về 2 em này được không? Em mới học lái, cũng không rành về xe cộ lắm.

Cảm ơn các bác nhiều

Hạng B2
28/9/06
257
1
0

nếu chỉ chọn 2 em này thì nên chọn Cap bác ạ.
ỉn vỏ mỏng lắm, đụng là móp liền.Em thường xuyên gặp trên xa lội HàNội, ủi con Zace thì con Zace còn nguyên, đầu ỉn thì bẹp dúm luôn.
Không thì bác chọn Grandis đi,nghe các bác trên đây khen dữ lắm.