Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia
Re: Kính mời các loại Mông offline lần 2 !

phuongcarall nói:
khoaMone nói:
hẹn chuyến off Vũng Tàu ăn cho khỏi  buồn ngũ nha Phương Call 
Ok anh. Nếu có off nữa thì em chuẩn bị quà cho mỗi xe tham gia off (quà từ thấp đến cao). Bao nhiêu xe thì bấy nhiêu phần quà kết hợp với bóc thăm may mắn.

hay à nhe

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia

caodang nói:
huyluong nói:
caodang nói:
huyluong nói:
caodang nói:
Bác Huyluong cho em hỏi lạc đề tí được không ạ?(Hỏi đại...:))- Ngày 5/10 em dự định xuống Ba Tri chơi vào buổi chiều tối,mà không biết Ba Tri có gì dzui không bác?. bác chỉ hộ em nhé. Nếu được thì diện kiến Mon... của bác nuôn. Thanks

ở ba tri chỉ có mộ ng đình chiểu, ăn ngon thì có cá lóc nướng trui, thịt cầy, ăn chơi buổi tối thì em k rành.hihi
Vậy bác HuyLuong chiều tối 5/10 có rảnh để anh em mình giao lưu hôn? nếu được thì pm cái số alo của bác nhé. Khả năng em đi 1 mình.
em cách tp btre 40km bác ơi, nếu bác đến chợ lách thì alo cho em o91836o636. Còn bác ở trug tâm tp btre có bác dangthu.em phone bác dangthu tiếp bác.hihi
Mình rảnh cả chiều tối đây. Bác HuyLuong ở đâu nhỉ. phẻ thì em đạp tí xuống cũng được. Sáng 6/10 em quay lên Ba Tri.
Chiều là em rãnh rồi, vậy bác rước bác dangthu rồi ghé em đàm đạo lai rai nhe.hihi

Hạng F
14/3/13
5.958
140.560
113
Phong Lăng Độ

Ông Hungse biến đâu mất tâm coi vào làm chủ xị Off chuyến Vũng Tàu tháng 10 đi

Hạng F
14/3/13
5.958
140.560
113
Phong Lăng Độ

hôm nào A voi Phuongcall tự xử luôn kaka ,khỏi cho máy ông kia đi luôn

Hạng C
1/6/08
696
7
18
BVTTTW2
google.com.vn

Em theo dõi cái vụ off tháng 10, hy vọng tới đó có thể tham gia được...! bác nào đã từng off mà đem theo con nhỏ 1 tuổi và 3 tuổi cho em học hỏi tí kinh nghiệm nhá! nghĩ tới 2 đứa nó đeo em không cho em mần ăn gì được là thấy oải rồi

Hạng B2
1/5/12
239
124
58

huyluong nói:
caodang nói:
huyluong nói:
caodang nói:
huyluong nói:
caodang nói:
Bác Huyluong cho em hỏi lạc đề tí được không ạ?(Hỏi đại...:))- Ngày 5/10 em dự định xuống Ba Tri chơi vào buổi chiều tối,mà không biết Ba Tri có gì dzui không bác?. bác chỉ hộ em nhé. Nếu được thì diện kiến Mon... của bác nuôn. Thanks

ở ba tri chỉ có mộ ng đình chiểu, ăn ngon thì có cá lóc nướng trui, thịt cầy, ăn chơi buổi tối thì em k rành.hihi
Vậy bác HuyLuong chiều tối 5/10 có rảnh để anh em mình giao lưu hôn? nếu được thì pm cái số alo của bác nhé. Khả năng em đi 1 mình.
em cách tp btre 40km bác ơi, nếu bác đến chợ lách thì alo cho em o91836o636. Còn bác ở trug tâm tp btre có bác dangthu.em phone bác dangthu tiếp bác.hihi
Mình rảnh cả chiều tối đây. Bác HuyLuong ở đâu nhỉ. phẻ thì em đạp tí xuống cũng được. Sáng 6/10 em quay lên Ba Tri.
Chiều là em rãnh rồi, vậy bác rước bác dangthu rồi ghé em đàm đạo lai rai nhe.hihi
Nhưng... bác HuyLuong oi ...thỉnh bác DangThu ở nơi mô???