Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia
Sau khi off lần 1 tại Q7 TP HCM, nay em thay mặt anh em đi Mông kính mời các bác ( có Mông, không phải Mông hoặc chưa có Mông) đăng ký tham gia off lần 2 để tiếp tục trao đổi kinh nghiệm bảo quản, sửa chữa các Mông; trao đổi phụ tùng giúp Mông đẹp hơn, hấp dẫn hơn; chăm sóc Mông ngày càng đẹp hơn để chúng ta cưỡi Mông an toàn, êm ái....Do lần đầu đã off ở SG nên lần này đổi địa điểm nhé các bác. Có 2 options :1. TP Biên Hòa : do em thấy ở BH có nhiều Mông nhất. Địa điểm do bác Anhbac, Khoamon, ku_en chỉ điểm.:D2. Bến Tre : em sẽ làm thổ địa.hihi. Off cafe tại TP Bến Tre, sau đó đi Bình Đại thưởng thức hải sản và đặc sản bười da trắng núm hồng. :DThời gian : 22/9/2013 được không các bác, nếu ok đặt gạch luôn nhé
( Mod để ở thớt này giúp em nhé, dời vô box FFC anh em ít thấy.hihi)

danh sách tham gia thử Mông :
1. Huyluong , mondeo
2. Lexusno1, mondeo
3. Phamquocha, mondeo
4. Khoamone, mondeo
5. Thaolinh
6. Phuongcarall
7. Linh_lavie
8. Ghost pin
9. TNHHPho

Last edited by a moderator:
Hạng F
14/3/13
5.958
140.560
113
Phong Lăng Độ
Re: Kính mời các loại Mông offline lần 2 !

Biên hòa hay Bến Tre em vote hết

Làm nhanh va ngay luôn bác Huy ơi

Tập Lái
14/3/13
5
1
3
39

Tầm around 21/9 nếu em ở VN thì ngày nào em cũng đi, ở đâu em cũng đi. Nếu BH em taxi cũng được, còn Bến Tre thì không biết có bác nào ở gần quận 2 cho em ké xe với. Em là em thuộc thành phần định làm quả MÔNG, nên chắc cũng được cho phép tham gia phải không bác huyluong?

Hạng B2
13/6/08
275
3
18
www.otosaigon.com

ling_lavie nói:
Tầm around 21/9 nếu em ở VN thì ngày nào em cũng đi, ở đâu em cũng đi. Nếu BH em taxi cũng được, còn Bến Tre thì không biết có bác nào ở gần quận 2 cho em ké xe với. Em là em thuộc thành phần định làm quả MÔNG, nên chắc cũng được cho phép tham gia phải không bác huyluong?
Cái này gọi là member tiềm năng nè :D

Hạng B2
1/4/11
300
69
28
47
Sài Gòn

Uhm! Cho bác ấy vào để tìm hiểu về Mon, để chọn em nào ưng ý (kiểu như chọn hàng trong bia ôm ấy) ^..^

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113

Hôm 2/9 xuống Bến Tre thăm bác huyluong và dangthu rồi, giờ thấy thớt này chẳng lẽ đi nữa? Thấy hấp dẫn quá! hehe
Bến Tre chào đón! Người dân Bến Tre thật là hiếu khách!
Kính mời các loại Mông offline lần 2 ! ( Hình trang 14 )

Last edited by a moderator: