Hạng C
20/7/08
550
139
43
Re: Kính mời các loại Mông offline lần 2 !

đi off bưởi bòng là chính mà đem vợ con theo làm gì bác, nhất là off VT nữa.

Hạng B2
22/5/11
289
0
16
41

Con em gần 15 tháng thôi mà Em đã mang con Em qua tới Thái rồi, Vũng Tàu cũng đi rồi và cũng nhìu nơi rồi Bác cần đi Em tư vấn Cho :)

Hạng C
1/6/08
696
7
18
BVTTTW2
google.com.vn

không lẽ em chở bà nội và bà ngoại theo cho giữ 2 đứa nó hả bác TNHHPHO...:D? em có 2 đứa, gái hơn 33 tháng, trai hơn 13 tháng. đứa con gái đặc biệt mến em, về tới nhà là nó đeo như sam, đi tắm nó cũng đòi vào đứng nhìn hic...! chỉ khi nào có bé nào lớn hơn nó, biết làm trò, chơi với nó thì nó mới tha em. tuần nào em cũng chở 2 đứa về quê ngoại ở Trảng Bảng cho nó chơi với con nít hàng xóm và em được giải lao hehe! ở Trảng Bàng em hay thấy Mong 2 vạch màu đen số SG, xe của bác nào thì alo em mời cafe giao lưu nhá!

Hạng D
8/2/11
1.915
23
38

TNHHPHO nói:
Con em gần 15 tháng thôi mà Em đã mang con Em qua tới Thái rồi, Vũng Tàu cũng đi rồi và cũng nhìu nơi rồi Bác cần đi Em tư vấn Cho :)

Đi Thái làm gì nhờ? Chuyển giới à?

Hạng F
14/3/13
5.958
140.561
113
Phong Lăng Độ

máy lạnh xe em không biết bấm trúng nút nào mà nó cứ hầm hầm, bác nào chỉ em chọn lại nút nào cho mát với, em chỉnh mồi hồi toàn hơi nóng không thấy hơi lạnh luôn . Máy hôm trước lạnh rung không biết thằng nhóc nhà em no nghịch nút nào mà vào thấy gió ấm không hic hic ..

Hạng B2
13/6/08
275
3
18
www.otosaigon.com

khoaMone nói:
máy lạnh xe em không biết bấm trúng nút nào mà nó cứ hầm hầm, bác nào chỉ em chọn lại nút nào cho mát với, em chỉnh mồi hồi toàn hơi nóng không thấy hơi lạnh luôn . Máy hôm trước lạnh rung không biết thằng nhóc nhà em no nghịch nút nào mà vào thấy gió ấm không hic hic ..
bam a/c do

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia

Lexusno1 nói:
khoaMone nói:
bam a/c do

bấm AC một lần thì bthường, bấm 2lần là chế độ tiết kiệm (ECO), độ lạnh sẽ giảm nhe các bác

Hạng C
1/6/08
696
7
18
BVTTTW2
google.com.vn

Các bác cho em hỏi cách mở 2 cái đèn cản với, em không biết vặn sao cho nó sáng. xe em đã độ xenon như bác huyluong! cám ơn các bác!

Hạng D
1/2/07
1.105
282
83

kuan_ce nói:
Các bác cho em hỏi cách mở 2 cái đèn cản với, em không biết vặn sao cho nó sáng. xe em đã độ xenon như bác huyluong! cám ơn các bác!
Bác chỉ cần bật demi và kéo ra ngoài 1 nấc là đèn cản sáng, kéo thêm phát nữa là đèn hậu sáng hơn.