Hạng B2
4/6/17
176
89
28
40
Nhờ các bác tư vấn - chia sẻ giúp mình với. Nhiều lúc biết thì biết nhưng vẫn muốn hỏi vì ko chắc là mìh đúng au^. Ý e muốn hỏi là: Giả tỉ có e nó rồi, giờ muốn trang trí 1 chút thôi, miễn là đầy đủ đồ cần dùng như xe mấy bác vậy đó "tóm gọn là đồ chơi xe hơi" như từ cái nhỏ nhặt trước là cóc sạc đt, e thích loại nhiều chấu, bluetooth luôn thì càng tốt, thì nên mua loại nào? Và qan trọng là mua đâu rẻ? mắc cũng đc miễn có bảo đảm là oke! Giờ đang cần cái đó trước nên e chỉ hỏi cái đó trước.
Bác nào có cửa hàng kinh doanh thì nhảy vào cho e xin địa chỉ luôn nha, ưu tiên các quận 5-6-8-10 & 11 qá cảm ơn Ạ!
Em mới làm bên Q.11 (chung cư Lữ Gia), giá bên ấy rẻ, bác chủ làm nhiệt tình cụ ạ.

Hạng D
8/5/16
2.226
5.958
113
Nhờ các bác tư vấn - chia sẻ giúp mình với. Nhiều lúc biết thì biết nhưng vẫn muốn hỏi vì ko chắc là mìh đúng au^. Ý e muốn hỏi là: Giả tỉ có e nó rồi, giờ muốn trang trí 1 chút thôi, miễn là đầy đủ đồ cần dùng như xe mấy bác vậy đó "tóm gọn là đồ chơi xe hơi" như từ cái nhỏ nhặt trước là cóc sạc đt, e thích loại nhiều chấu, bluetooth luôn thì càng tốt, thì nên mua loại nào? Và qan trọng là mua đâu rẻ? mắc cũng đc miễn có bảo đảm là oke! Giờ đang cần cái đó trước nên e chỉ hỏi cái đó trước.
Bác nào có cửa hàng kinh doanh thì nhảy vào cho e xin địa chỉ luôn nha, ưu tiên các quận 5-6-8-10 & 11 qá cảm ơn Ạ!
Em thấy Chế hiểu biết rộng mà hỏi mấy cái linh tinh này thì cũng hơi lạ à nghen!
Chế muốn xài đồ hiệu, đảm bảo thì vô Nowzone, shop Lock&Lock chuyên bán đồ cho travel. Giá chát tí nhg chất lượng, nguồn gốc đảm bảo hơn mấy cái đồ TQ ngoài shop vi tính hay chợ trời như ADV.
Anyway, có Chế lên còm trên chỗ đa số là đàn ông này tự dưng thấy dễ thương lạ, vui vui. Hoa lạc giữa rừng gươm nà :D

Hạng B2
4/6/17
176
89
28
40
Em thấy Chế hiểu biết rộng mà hỏi mấy cái linh tinh này thì cũng hơi lạ à nghen!
Chế muốn xài đồ hiệu, đảm bảo thì vô Nowzone, shop Lock&Lock chuyên bán đồ cho travel. Giá chát tí nhg chất lượng, nguồn gốc đảm bảo hơn mấy cái đồ TQ ngoài shop vi tính hay chợ trời như ADV.
Anyway, có Chế lên còm trên chỗ đa số là đàn ông này tự dưng thấy dễ thương lạ, vui vui. Hoa lạc giữa rừng gươm nà :D
Tiện bác cho em hỏi, em mới bị một mợ ninja cho một vệt trên cửa, dài chừng 25cm, không sâu lắm. Mà hãng thì người ta không làm lặt vặt như vậy, có cách nào khắc phục không ạ? Hay là dán tem ? Tại xe em màu trắng.

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Sr bác! Bác có đọc kỹ cái topic của mìh ko? Cũng có thể hiểu biết rộng qa' nên mấy cái linh tinh nhỏ nhặt mìh ko để ý tới...Mà cái topic đó đặt lâu rồi nha, jờ đã sắm rồi!!!

...Còn đây, jống như cái đảo e đang xây tự nhiên bác nhảy vào bắn nó, rồi bác nói e lạc vào khu hoang dã "đầy sói"
...Vs lại OS đâu fân biệt này nọ j` đâu, thiếu j` c-e gặp vấn đề thắc mắc vào hỏi

Ko còn phong kiến nữa đâu bác ơiiiiiii "Nam Nữ Bình Rượu = Bình Đẳng" hết rồiiiii, qan trọng ý kiến đóng góp thấu hiểu là oke nha!

Anyway....cũng tks bác có để mắt vào topic này!

• Like
Reactions: Bluetooth847