Hạng B2
28/7/17
136
126
43
49
hcm
theo như mình thì việc đầu tiên có xe mới là phải alo đám bạn đến rửa, không nó chửi tối tăm mặt mũi;)

Hạng B2
2/2/17
351
690
93
37
Nhờ các bác tư vấn - chia sẻ giúp mình với. Nhiều lúc biết thì biết nhưng vẫn muốn hỏi vì ko chắc là mìh đúng au^. Ý e muốn hỏi là: Giả tỉ có e nó rồi, giờ muốn trang trí 1 chút thôi, miễn là đầy đủ đồ cần dùng như xe mấy bác vậy đó "tóm gọn là đồ chơi xe hơi" như từ cái nhỏ nhặt trước là cóc sạc đt, e thích loại nhiều chấu, bluetooth luôn thì càng tốt, thì nên mua loại nào? Và qan trọng là mua đâu rẻ? mắc cũng đc miễn có bảo đảm là oke! Giờ đang cần cái đó trước nên e chỉ hỏi cái đó trước.
Bác nào có cửa hàng kinh doanh thì nhảy vào cho e xin địa chỉ luôn nha, ưu tiên các quận 5-6-8-10 & 11 qá cảm ơn Ạ!
Mấy cái linh tinh đó lên Lazada mua cho tiện, đủ loại, giao hàng miễn phí, nhận hàng rồi nhận tiền sau. Từ gạt nước, các loại sạc, bluetooth, USB, đồ để đt, tem xe, lọc không khí, khử mùi, ba cái linh tinh v...v
Đến các sản phẩm chăm sóc xe như bình xịt silicon, đồ tẩy và phục hồi nhựa đen v...v