Tập Lái
9/10/15
37
25
18
bác thi xong thì bao lâu có bằng vậy?
Nếu gplx hạng A1 của bác là bằng giấy mà không ghép bằng thì thường trong khoảng từ 15-20 ngày, còn là bằng PET thì do bắt buộc phải ghép bằng nên sẽ lâu hơn (khoảng hơn 70 ngày), theo thông tin em được biết là như vậy.

• Like
Reactions: nhannano
Hạng B2
10/12/15
316
296
63
39
Quận 12
Anh nhannano gặp đúng ông thấy sắp nghỉ nên xui dễ sợ. Mình thì đang học qua tết mới thi. xe Zace 1 thầy 3 trò học trưa thứ 7 chủ nhật. Hiện tại đang dợt xe bên nhà in Phụ Nữ. Tuần trước tính qua Chế Lan Viên có cái sa hình là trung tâm Ngọc Đức mà người ta mắc thi nên không vô được. Thầy của mình nhiệt tình và không đòi hỏi gì. Tuy nhiên tụi mình cũng biết điều. Chưa thấy thầy gợi ý đi ngoại khóa gì. Mà nếu có cũng có mình mình đi, chứ 2 anh chị kia học chung bận việc gia đình hết. Mình thấy xe Zace máy mạnh, lên cầu tốt. Đến hiện tại thì mình hài lòng.

Hạng B1
8/12/15
59
51
18
Anh nhannano gặp đúng ông thấy sắp nghỉ nên xui dễ sợ. Mình thì đang học qua tết mới thi. xe Zace 1 thầy 3 trò học trưa thứ 7 chủ nhật. Hiện tại đang dợt xe bên nhà in Phụ Nữ. Tuần trước tính qua Chế Lan Viên có cái sa hình là trung tâm Ngọc Đức mà người ta mắc thi nên không vô được. Thầy của mình nhiệt tình và không đòi hỏi gì. Tuy nhiên tụi mình cũng biết điều. Chưa thấy thầy gợi ý đi ngoại khóa gì. Mà nếu có cũng có mình mình đi, chứ 2 anh chị kia học chung bận việc gia đình hết. Mình thấy xe Zace máy mạnh, lên cầu tốt. Đến hiện tại thì mình hài lòng.
Dợt ở TT Ngọc Đức để làm quen với xe cảm biến, còn bên nhà in Phụ Nữ chỉ giúp mình quen chân vì nó sẽ thiếu:
1. Qua vệt bánh xe
2. Tăng tốc trên 20km/h
3. Dừng khẩn cấp
4. Dừng ngã tư đèn xanh đỏ
5. Signal trái khi bắt đầu chạy và Signal phải khi kết thúc
...
Xe ở TT Tiến Bộ đa số thằng côn garanti tốt nên leo cầu không thành vấn đề, còn ở TT Sát Hạch Củ Chi thì đủ kiểu xe hết, ngày lên dợt nhớ hỏi trước!
Chúc bạn sớm lấy bằng!

Tập Lái
23/1/16
20
16
3
36
Nếu gplx hạng A1 của bác là bằng giấy mà không ghép bằng thì thường trong khoảng từ 15-20 ngày, còn là bằng PET thì do bắt buộc phải ghép bằng nên sẽ lâu hơn (khoảng hơn 70 ngày), theo thông tin em được biết là như vậy.
mình thì học bên Hoàng Gia. Bằng A1 của mình là bằng PET, thi B2 xong thì đúng 6 ngày sau dc gọi lên nhận bằng luôn. Ghép 2 bằng lại làm 1

Hạng B2
10/12/15
316
296
63
39
Quận 12
Mình thấ không nên ghép chút nào. Mốt có làm lại cái bằng xe máy mình cũng dùng riêng 2 cai PET.