Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.637
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
19h45 ngày 01/07 @GiangHoangLinh gọi yc cứu hộ bình tại tiao lộ Ng Th Định - Mai Chí Thọ.
Mình gọi @mucangchai , anh đi da nên gọi nhờ Bác Thọ @Gà Tre . Mình goi anh Thọ là xong ngay 1 nốt nhạc: ảnh chất bình lên 2b ra cứu GiangHoangLinh liền.
Ai nghi ngờ nghĩa khí O.Sers thì kệ họ!
Kinh nghiệm phối hợp với S.O.S giải quyết sự cố trên đường thiên lý.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.637
113
12
tp HCM
... 17h22 ngày 28/07/16 @huybm gọi đt báo "xe có sự cố ở Sóng Thần cần hỗ trợ"
Mình trao đổi thông tin. Huy pm

Mình gọi @GiangHoangLinh S.O.Ser 219 coi khu đó. Ảnh nhận lời đi ngay.
19h07 GIangHoangLinh gọi lại báo đã giúp a.Huy vs chổi than đề. Xe đề nổ xong rồi. Kết thúc cas hỗ trợ.
19h27 Anh @huybm cũng pm báo "đã xử lý xong" ngay.

Chỉnh sửa cuối:
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.637
113
12
tp HCM
9h15 ngày 01/08/16 mơ @womandriving gọi đt báo"đang ở Tp Phan Thiết, xe Audi bị bể 2 bánh (gồm bánh dự phòng) cần hỗ trợ."
Mình hướng dẫn "cứ bình tĩnh nhắn thông tin liện lạc và vị trí. Sẽ có ae S.O.Ser tới giúp."
Mình gọi S.O.Ser 340 @vdinh67 - bác Định báo tin nhờ hỗ trợ. Bác Định tiếp nhận giúp ngay. Kết nối ngay với mợ @womandriving.
Mình đang chờ kết quả.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.637
113
12
tp HCM
9h15 ngày 01/08/16 mơ @womandriving gọi đt báo"đang ở Tp Phan Thiết, xe Audi bị bể 2 bánh (gồm bánh dự phòng) cần hỗ trợ."
Mình hướng dẫn "cứ bình tĩnh nhắn thông tin liện lạc và vị trí. Sẽ có ae S.O.Ser tới giúp."
Mình gọi S.O.Ser 340 @vdinh67 - bác Định báo tin nhờ hỗ trợ. Bác Định tiếp nhận giúp ngay. Kết nối ngay với mợ @womandriving.
Mình đang chờ kết quả.
womandrivingHạng B2

Em đây ạ, cám ơn anh Hà và anh Định rất nhièu. Ngay sau khi liên lạc với anh Hà thì anh Định đã liên lạc lại chừng 30 phút sau đã có anh người chạy đến chỗ xe em bị hư (trên đường qlo). Vỏ xe đã tét luôn ko vá được, giờ anh đó đax đem cả bánh hư và bánh dự phòng chạy vào Phan Thiết, vì vỏ xe em khó có vỏ thay sẵn nên hy vọng bánh dự phòng có thể xài được. Có gì em sẽ cập nhật ngay ạ.

womandriving, Hôm nay lúc 10:19

Chỉnh sửa cuối:
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.637
113
12
tp HCM
womandrivingHạng B2

Em về đến SG an toàn, một lần nữa cảm ơn S.O.Sers đã nhiệt tình hỗ trợ.
Xe e mới kiểm tra bơm cả 4 bánh và bánh dự phòng cách đây 3 tuần, bình thường em đi cả 4-5 tháng vẫn chưa báo check tire pressure. Vỏ mỏng có vài vết nứt ở phía trong nên nếu ko tháo ra chỉ nhìn bên ngoài ko phát hiện ra, đi đường dài quả thực ko an toàn. Thay bánh dự phòng chạy mà em còn hồi hộp cho tới khi về đến nhà vì bánh dự phòng có vấn đề ở van xe, sáng nay 2 anh thợ tới mang đi bơm, quay về gắn vào xe xong lại xẹp, lại mang đi sửa lần nữa nên sáng nay mới lâu như vậy.
womandriving, 1 phút trước