Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
2/6/09
1.164
139
63
TPHCM
Chào tất cả các bác!Em có người thân định bán căn nhà tại đường Hậu Giang phường 11 quận 6 TPHCM mà không biết định giá bao nhiêu nên em mạo muội post lên đây kính nhờ các bác nếu có ghé qua vui lòng cho em vài nhận xét định giá giúp em ạ,em cám ơn rất nhiều.Mô tả căn nhà như sau:diện tích 6.5m*30m nằm trong hẻm rộng 2 xe ôtô có thể tránh nhau.Đúc kiên cố 2 tấm diện tích là 6.5m*14m,nhà có sổ hồng thuộc khu dân cư lâu năm,không bị quy hoạch,ngập nước,có chổ đậu xe hơi...Vài chi tiết như thế nếu cần bổ sung thêm chi tiết nào mong các bác chỉ giáo và định giá giúp em,một lần nữa chân thành cám ơn các bác!Thân.

Hạng D
14/5/08
2.536
21.229
113
Phường 11 mà không ngập ? Em không rành phía quận 6 nhưng có đứa bạn ở đây đường này, phường này, mỗi lần vào nhà nó toàn phải hỏi "có mưa hông ?"

Hạng D
2/6/09
1.164
139
63
TPHCM
koonjang nói:
Phường 11 mà không ngập ? Em không rành phía quận 6 nhưng có đứa bạn ở đây đường này, phường này, mỗi lần vào nhà nó toàn phải hỏi "có mưa hông ?"

Khu phường 11 này có chổ ngập chổ không bác ạ!ngay cả khu Metro Bình Phú(phường 11) mưa lớn vẫn có chổ ngập.Em biết bác cũng quan tâm đến BDS,bác có thể cho em vài nhận xét ...thanks!

Hạng D
14/5/08
2.536
21.229
113
phongcar nói:
koonjang nói:

Khu phường 11 này có chổ ngập chổ không bác ạ!ngay cả khu Metro Bình Phú(phường 11) mưa lớn vẫn có chổ ngập.Em biết bác cũng quan tâm đến BDS,bác có thể cho em vài nhận xét ...thanks!

Em đã có nói trong bài trước là em không rành khu quận 6 mà, em ít tiền nên chỉ loanh quanh các quận vùng ven thôi, mua đầu chợ bán cuối chợ đó mà.

Status
Không mở trả lời sau này.