Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
20/1/10
676
32
28
40
Re:Chiêu mộ anh tài Tennis họp mặt chuẩn bị giải Tennis OS! Up danh sách trang đầu!

Em hỏng biết chơi tennis nhưng giờ muốn tham gia tập cho có sức khỏe...có bác nào tư vấn giùm em bước đầu tiên làm gì với....rồi cho em tham gia hội tennis với
Cảm ơn trước nhé

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
Re:Chiêu mộ anh tài Tennis họp mặt chuẩn bị giải Tennis OS! Up danh sách trang đầu!

Kakaka ! bên này cũng giống bên TOY quá hen !!! có lẽ vô giải 2 hội mình tranh trung kết ngược được ko bác Roket ???:D:D:D

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh

Chào các bác KiaFC!
Tình hình là giải tennis OS giữa các chi hội đã chính thức mở ra cho các chi hội đăng ký chính thức! Chủ trì sẽ là BCH của OTC.
Link: http://www.otosaigon.com/forum/m2291023.aspx
Trước đây em có lập thớt kêu gọi anh em KiaFC chúng ta ai yêu mến thể thao, nhất là tennis tham gia đăng ký thi đấu cho KiaFC. Đến thời điểm này tuy chưa muộn nhưng xét thấy lực lượng quá mỏng và trình bay của chúng ta cũng mỏng luôn. Các chi hội khác đã chiêu mộ khá nhiều anh tài trình từ A+, A,....đến B.....
Với tình hình này, em nhận thấy chúng ta chưa đủ sức và quân số để đem vinh quang về cho KiaFC nên em xin phép chuyển cái topic này thành nơi giao lưu giữa anh em KiaFC với nhau cho thắm tình anh em, nâng cao tinh thần thể thao.... Chúng ta có thể tìm sân giao lưu với nhau một hay vài ngày trong tuần gọi là rèn luyện thân thể đồng thời tập luyện thêm môn tennis này cho các anh em còn yếu hoặc chưa biết chơi nhưng muốn tham gia....Những anh em đã đăng ký tham gia giải, tạm thời chúng ta có thể rút tên hoặc máu nữa có thể đăng ký tham gia thi đấu cho các chi hội khác nếu các bác có quan hệ tốt! Bản thân em cũng đăng ký tham gia bên FFC....Tuy nhiên sau giải tennis OS chúng ta lại đoàn tụ và cùng nhau giao lưu tập luyện để chuẩn bị cho giải năm sau!

Tình hình trước mắt là như vậy. Mong anh em thông cảm. Chúng ta lùi 1 bước để tiến 2 bước âu cũng là lẽ phải. Tất cả vì KiaFC ngày càng lớn mạnh nhé các bác!
Vài lời tâm sự!
Chúc các bác sức khỏe, công tác tốt!
Thân chào!
R.1349!

Hạng B2
27/2/08
105
16
18

alô bác Đoan..em hiện đang chơi ở 3/2 đối diện maximart...CN 9-12..hội hiện có 4 người thôi (sân có mái che) các ae nào rảnh thì qua tham gia với hội em...tổng thiệt hại 1t/t ..càng đông thì thiệt hại càng giảm...dạo này em đánh đấm cũng đỡ rồi..giao banh được rồi nhé...mong bác Đoan và bác Khánh qua chỉ giáo..

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

bác Rocket cứ rủ vài anh em của KiaFC rồi báo OTC bổ sung vài bác A+, A qua là vô tư thôi mà. Nói chung cứ anh em service được là tham dự OK rồi.

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48

dawmgoodman nói:
bác Rocket cứ rủ vài anh em của KiaFC rồi báo OTC bổ sung vài bác A+, A qua là vô tư thôi mà. Nói chung cứ anh em service được là tham dự OK rồi.
Bác Rocket thấy tụi em yếu qúa sợ ko có hạng, với lại bên FFC nhận chuyển nhượng và lương cao hơn Kia nên bác ấy bỏ tụi em gòy!
Hixhix

Hạng B2
11/8/09
313
1
18

Các Bác cho em tham gia với nhé.
Em trình A,đánh Ten cũng được 4 năm,nhưng bị ngắt quảng hết 1 năm,còn 3 năm,,,hihihi....
Bác Khắc Trung có gì Alo cho em vô hội với Bác nhé...

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh

dawmgoodman nói:

Cái này là tình nguyện bác à! bắt A+, A qua đây chắc không được đâu! Hơn nữa bác nhìn danh sách trình bay của Kia kìa...mới tập chơi không hà...Em cùi bắp vậy giờ bay cao nhất ở đây đấy!:D. Thôi coi như đây là thớt anh em Kia giao lưu rèn luyện thân thể! Hy vọng năm sau có thể đem chuông đi đánh xứ người được!:D

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh

drmeoto nói:
Các Bác cho em tham gia với nhé.
Em trình A,đánh Ten cũng được 4 năm,nhưng bị ngắt quảng hết 1 năm,còn 3 năm,,,hihihi....
Bác Khắc Trung có gì Alo cho em vô hội với Bác nhé...

Oái! Bác chơi có 4 năm mà trình A chắc bác là Thiên tài rồi.....

Trước mắt bác nên đăng ký bên chi hội nào đó (Trình A luôn được welcome). Sau giải, em hân hạnh mời bác gia nhập KiaFC để tụi em còn học hỏi bác nữa nhé!
Welcome!

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh

goldbell nói:
dawmgoodman nói:
Bác Rocket thấy tụi em yếu qúa sợ ko có hạng, với lại bên FFC nhận chuyển nhượng và lương cao hơn Kia nên bác ấy bỏ tụi em gòy!
Hixhix
Nếu bác để ý thì thời gian em đăng ký bên FFC là trước khi em lập thớt này rất nhiều. Đã hứa gia nhập Ford nên em phải giữ lời mặc dù chưa biết em có giúp được gì cho FFC không?
Hơn nữa, thấy tình hình KiaFC phong trào thể thao chưa mạnh nên em lập thớt nhằm "giữ chỗ" cho năm sau. Em không quan trọng thành tích cá nhân mà sợ KIA bị giảm uy tín thôi. Mong anh em thông cảm. Từ khi lập thớt đến nay cũng rất ít commnet chính thức, toàn đòi lượm banh thôi, giải ngày 1 tới gần mà tình hình của KiaFC chỉ giới hạn ở B, chưa kể anh em chưa gặp nhau lần nào, sân bãi chưa có và quan trọng là chưa tập luyện với nhau bao giờ. Bác cũng biết, tennis đanh đôi phụ thuộc rất nhiều vào partner mà.....Chúng ta lùi 1 bước để vững bước tiếp theo thì đâu có gì sai? Em cũng không bao giờ chê anh em chưa đủ trình mà bỏ đi cả. Chung quy cũng vì một KIA ngày càng lớn mạnh nhé các bác!
Chào các bác!

Status
Không mở trả lời sau này.