4/3/19
499
281
66
28
Tội nghiệp em nào ko biết tiếng Anh. Nó kêu là lots of lag (đạp thế éo lên) - dịch tiếng V - ổn quạ ổn quạ . Mà con nhỏ review đẹp thế mà đạp mãi ko lên ko lên thì biết chất lượng rồi đó
"It's not a lot, feel like 173 and 220hp, lots of lag going for a sunday drive for sure..." Đoạn sau có ý nói là độ trễ turbo lớn dành cho ai thích vác xe chạy track cuối tuần, cũng không biết mô tả "Sunday drive" như nào cho hợp lý mặc dù hiểu thật.

Hạng D
6/5/04
2.796
1.895
113
Vietnam
Mới làm 1 Poll trong group Vinfast Lux Owners, khảo sát 1 số mem chạy xe Đức và luxury khác chuyển sang thì kết quả như sau:

+19 Mem đi BMW chuyển sang Lux
+17 Mem đi Merc chuyển sang Lux
+2 Mem đi Audi chuyển sang Lux
+5 Mem đi các xe Luxury khác chuyển sang Lux
+8 Mem đi Toyota chuyển sang Lux
+7 mem xe Nhật khác chuyển sang Lux
+37 mem mua xe lần đầu là Lux

Là mem Đức chuyển sang Lux, tôi thấy hài lòng, và vẫn sở hữu các đặc điểm xe sang mà xe phổ thông không được trang bị.

Bảng trên cũng chứng tỏ Mem Đức đánh giá khá tốt Lux. Trong số Mem Đức đã mua, 1 số chuyển từ xe nhỏ sang khá hài lòng.

Các bác tham khảo thì gõ tên group trên trong facebook. Mấy mem chạy xe phổ thông mà muốn anti thì thôi không rep nhé, vì đếch biết gì. Còn chạy xe phổ thông comment xây dựng thì welcome các bác.

• Like
Reactions: zingger2
Hạng B2
12/10/06
318
45
28
HN
giaxeoto.vn
Tự hào quá Để lên được kênh Discovy này thì Vin cũng phải mất khối tiền nhỉ. Nhưng cũng đáng mà

Hạng B2
13/3/12
156
84
28
34
ViCaCo company
Phí lên sóng chắc cũng tốn.
Trong nước thì không dám công bố doanh số.
ocschos như bác thì k nên phát biểu nhiều nhé. ráng cày cuốc mà kiếm con xe che mưa che nắng đi
A biết ngta ko dám công bố luôn à
Ngta ko thèm công bố vì những ng như anh ở VN rất nhiều đó.
Doanh số thấp: thì a chê bai, khinh thường
Doanh số cao: thì a lại quay ra chê người mua ngu, doanh số ảo
Ko công bố: thì a kêu ko dám
Trong khi a thì mở cái hàng bán nước chè chắc gì đã xong, nhưng chê thì rất giỏi. Trình độ của a đáng lẽ phải làm: giáo sư phê bình, tiến sỹ phán, thánh chém gió...
mấy thằng ranh loser ấy mà bác. tụi nó vừa ngu vừa lười nhưng lại hay gato trước thành công của người khác thôi

• Like
Reactions: Toanle
Tập Lái
26/3/20
9
10
3
38
ocschos như bác thì k nên phát biểu nhiều nhé. ráng cày cuốc mà kiếm con xe che mưa che nắng đi

mấy thằng ranh loser ấy mà bác. tụi nó vừa ngu vừa lười nhưng lại hay gato trước thành công của người khác thôi
Cụ thô nhưng thật