Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
A biết ngta ko dám công bố luôn à
Ngta ko thèm công bố vì những ng như anh ở VN rất nhiều đó.
Doanh số thấp: thì a chê bai, khinh thường
Doanh số cao: thì a lại quay ra chê người mua ngu, doanh số ảo
Ko công bố: thì a kêu ko dám
Trong khi a thì mở cái hàng bán nước chè chắc gì đã xong, nhưng chê thì rất giỏi. Trình độ của a đáng lẽ phải làm: giáo sư phê bình, tiến sỹ phán, thánh chém gió...

Luôn có những thằng ngu như vậy cụ ợ.

• Like
Reactions: LoveMeccedes
Hạng C
16/6/11
625
482
63
Em không hiểu sao có nhiều người không muốn và không tin VinFast thành công nhỉ. Không tin thì em còn có thể hiểu. Không muốn thì đúng là lạ. Họ thành công có ảnh hưởng gì đến nồi cơm nhà mình đâu.

Tập Lái
2/9/18
42
21
3
44
Nô lực PR chắc tốn cả núi tiền, dù sao cũng ghi nhận.
Biết tại sao không,cách nó bán
Ối, sao anh, chớ anh muốn rẻ cỡ nào? Con xe công nghệ Đức từ BMV hàng serie 5 bây giờ bèo bèo lắm cũng 4-5 tỷ, Lux A và SA có thể chậm đời hơn một chút thì cũng phải 3-4 tỷ là đúng giá, trong khi Vinfast bán chỉ đâu đó 1-1.5 tỷ mà anh bảo không rẻ là sao? :) Chưa kể Vinfast đang chịu lỗ để anh có con xe vừa sang vừa ngon để chạy thì anh còn muốn làm sao nữa cho Việt Nam này. Anh đã làm gì cho đất nước? Tinh thần anh thế là chưa mãnh liệt rồi! :p:eek::D;):rolleyes:

P/s: Vậy anh thấy cái lỗi của anh chưa? Nếu thấy rồi thì em xin cái lỗi của anh nha.:D Mà sao anh ghẹo em idol là gì? :p
tôi là dân kinh doanh 20 năm nay roi, xin lỗi nói tục 1 chút, trên toàn thế giới này đéo có hãng nào tuyên bố tui bán hàng không lợi nhuận,trừ bán hàng từ thiện. Làm như thằng nào cũng ngu si đần độn kg biết mà lùa gà!

Tập Lái
2/9/18
42
21
3
44
Em không hiểu sao có nhiều người không muốn và không tin VinFast thành công nhỉ. Không tin thì em còn có thể hiểu. Không muốn thì đúng là lạ. Họ thành công có ảnh hưởng gì đến nồi cơm nhà mình đâu.
Tại vì nó ăn dày như bđs nên tao ghét,dc kg

Hạng C
16/6/11
625
482
63
Tại vì nó ăn dày như bđs nên tao ghét,dc kg
Thằng TOY nó còn ăn dày hơn thế nhiều. Cụ có ghét không?
Mà ô tô xe máy ở VN chả thằng nào không ăn dày, cụ có ghét hết được không?
Xe bây giờ nhiều mẫu giảm giá cả vài trăm triệu vẫn bán tiếp thì biết chúng nó ăn dày thế nào rồi còn gì.

Cụ có biết hồi trước 2011 ai cũng được nhập xe, xe càng ngày càng đẹp giá càng ngày cảng rẻ, xong sau có cái Thông tư 20 chỉ đại lý chính hãng được nhập khẩu nên giá xe tăng phi mã, option tụt như tụt váy, thế là tha hồ ăn dày. Dày đến mức thuế NK Asean từ 30% về 0% mà giá xe không hạ, dày đến mức mà bộ trưởng bị chất vấn trước quốc hội vì sao thuế hạ mà giá xe không hạ thì trả lời vòng vo sang cái khác.

Hạng C
21/10/19
539
437
63
41
Thằng TOY nó còn ăn dày hơn thế nhiều. Cụ có ghét không?
Mà ô tô xe máy ở VN chả thằng nào không ăn dày, cụ có ghét hết được không?
Xe bây giờ nhiều mẫu giảm giá cả vài trăm triệu vẫn bán tiếp thì biết chúng nó ăn dày thế nào rồi còn gì.

Cụ có biết hồi trước 2011 ai cũng được nhập xe, xe càng ngày càng đẹp giá càng ngày cảng rẻ, xong sau có cái Thông tư 20 chỉ đại lý chính hãng được nhập khẩu nên giá xe tăng phi mã, option tụt như tụt váy, thế là tha hồ ăn dày. Dày đến mức thuế NK Asean từ 30% về 0% mà giá xe không hạ, dày đến mức mà bộ trưởng bị chất vấn trước quốc hội vì sao thuế hạ mà giá xe không hạ thì trả lời vòng vo sang cái khác.
Nhiệm kỳ có 5 năm mà ko ăn để gỡ vốn thì có lỗi với con cháu, lợi ích nhóm đúng quy trình thôi mà lị....:D