Hạng D
14/6/05
1.590
3.945
113
Đồng Nai
Wow gia đình "con nghiện Accord" là bạn em. Sao tình cờ quá.
Em đang nghiên cứu và sẽ làm 1 hành trình như bác.

Hạng D
16/5/09
1.439
212
63
accordfan nói:
Bác tuấn này đi du lịch ác liệt thiệt, em ngưỡng mộ Bác
Thuộc loại "Chân đi" bác à...

cuongf11 nói:
Bác Tuấn o về ngỏ bà rịa thì khỏe hơn .
Hôm ấy Lễ nên mình sợ kẹt xe bác ui, hơn nữa "phái" đi đường mới hơn...

dangdinhquy nói:
còn thua xa kê gà nhiều lắm.
Tại ham dzui nên khám phá thử cho biết, chứ Kê Gà thì mình đi nhiều lần lắm rồi...

Hạng C
4/8/11
823
45
28
Bùmbùm nói:
quyiphone nói:
e cũng thường hay đi lagi sau quá nhiều chuyến đi vũng tàu và cần giờ , ở lagi e thường ở hotel người quen , giá rất rẻ luôn , 160k/ngày , phòng máy lạnh , máy nước nóng đầy đủ , xe hơi đậu trong nhà buổi tối luôn , hotel ngọc anh ngay gần quán ăn thùy dương , ở đây ăn rất ngon , có món canh chua cá bóp , cá đục nướng chấm mắm me , cá đục kho tộ ..

bác post tiếp đi nha
Em mới ra Lagi tuần vừa rồi,có ở KS này.180k/ngày em thấy cũng được với các tiện nghi cơ bản tối thiểu.
Ở La Gi thì bãi tắm không sạch lắm vì thường gần các bến cá của ngư dân (Không tính của Resort)Mà resort thì cũng chẳng hơn là bao.sạch nhất có lẽ là khu Mỏm đá chim gần dinh Thấy Thím nhưng bù lại nếu ra khu Cam Bình thì có thể mua mực tươi của ngư dân cùng vài ve mang theo..ở đây các dịch vụ cho khách du lịch chưa nhiều..theo em dự là có thể thiên về phục vụ ngư nghiệp hơn là du lịch.
Em đi tuyến SG-Bà Rịa-Ngãi Giao-Xuyên Mộc-Bình Châu-La Gi.tổng cộng khoàng 175km,đi cả nghỉ là 4h.Bác Cà rỡn gợi ý em đi đừng này đó
,đường tương đối tốt tuy 1 số đoạn hơi vắng,không thấy xxx trừ ngay đoạn giữa Bình Châu giáp ranh Hàm Tân-Bình thuận là có xxx của Bình thuận đứng chốt ngay bên cầu.
Hôm Trước e chạy đi Bình Châu chơi, đi ngang Huyện Đất Đò, cái đường nó rộng lắm mấy bác ơi, e cũng không thấy bản Khu Dân Cư nên cứ nghĩ vẫn được 80Km/h. E vừa rẽ phải ngay cái vòng xoay lớn ở Đất Đỏ, chạy khoảng 1Km thì gặp các XXX đang đứng đằng xa xa chĩa cây súng về xe e. Vừa thấy bóng dáng là e về số rà thắng ngay nhưng vẫn bị dính 60/50 và 1 chai đã ra đi, phải mất công chạy vòng vòng để tìm trụ sở, các a ấy chỉ đường thì khỏi bit lun, mất thêm 100k xe ôm cho các đồng chí đi nộp phạt thay vì đã quá giờ làm việc, rơi ngay vào t7 mới đau. Mà cũng oan lắm bác ơi, xe e đỗ dốc thì XXX đứng dưới chân dốc "tập bắn"