Tập Lái
31/12/04
46
0
0
Các pác thân mến, hiện giở ở Hn thì bao xèng một em LAC 1.8 ạ, với lại bao giờ thì lấy xe được ạ ?

Em muốn lấy luôn xe, ko biết có đc ko nữa ^^

Cám ơn các bác nhiều .

Hạng B2
2/11/04
168
0
0
RE: LAC 1.8 , how much and ... ^^

ORIGINAL: Chocolate

Các pác thân mến, hiện giở ở Hn thì bao xèng một em LAC 1.8 ạ, với lại bao giờ thì lấy xe được ạ ?

Em muốn lấy luôn xe, ko biết có đc ko nữa ^^

Cám ơn các bác nhiều .

Giá mới thì chưa có, còn muốn lấy xe lúc nào mà chẳng được.

Tập Lái
31/12/04
46
0
0

Hix, vẫn chưa có giá mới ạ ... :(

Thế các bác đoán giá em LAC 1.8 sẽ là vào khoảng bi nhiêu ạ

Lấy xe luôn mà mất độ tầm 2-3k nữa thì thôi em chắc đợi luôn thôi ạ, chứ nhà có máy in tiền đâu

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

ORIGINAL: Chocolate

Hix, vẫn chưa có giá mới ạ ... :(

Thế các bác đoán giá em LAC 1.8 sẽ là vào khoảng bi nhiêu ạ

Lấy xe luôn mà mất độ tầm 2-3k nữa thì thôi em chắc đợi luôn thôi ạ, chứ nhà có máy in tiền đâu
Bi chừ đang vào mùa gặt hái, nên các GM Dealer cứ đội giá lên tận 26 ngàn/Lac 1.8 chứ sang một vài tháng chắc cũng dzậy mà thôi! Cùng lắm lên 1,2 ngàn rồi quay lui, để còn cạnh tranh nữa chứ!

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon

Hôm trước tôi hỏi 1 đại lý quen thì giá là 25K có xe ngay, còn giá mới thì đầu tháng 2 khoảng 28K gì đó. Nếu bác chocolate muốn mua thì tôi gửi cho số điện thoại mà hỏi.

Tập Lái
31/12/04
46
0
0

Óai, bác truongthuyminh ơi, em yêu bác quá cơ, bác cho em cái sô fone em hỏi lun cái ạ, ko để đến đầu tháng 2 giá lại tăng nữa thì vỡ mồm ạ :(

Tập Lái
16/9/04
14
0
0

Tui thấy các hãng xe kỳ này không "đoàn kết" với nhau như hồi đầu năm trước đâu, các bác cứ bình tĩnh đừng sợ các đại lý tăng giá, có tăng cũng chỉ đến thế thôi.

Tui đoán là các hãng sẽ chờ đến hết quí 1 các hãng sẽ đồng loạt ra mẫu mới (mông má tí chút) cho phù hợp giá mới, về lâu dài có lẽ sẽ có sự phân hóa mạnh mẽ về giá cả giữa các dòng xe cấp thấp và cao cấp