Thảo Luận Lac 1.8 Mua tại đâu ?

Tập Lái
14/10/04
44
0
0
Chào Các Bạn,

Đề nghị các bạn giúp thông tin nơi nào bán xe Lac 1.8 bèo nhất ở Sài gòn.

CÓ NÊN MUA LAC 1.8 KHÔNG VÌ ĐÂY LÀ LẦN ĐẦU MÌNH MỚI MON MEN ĐẾN GẦN XE HƠI, NÊN KHÔNG BIẾT THẾ NÀO. XIN ĐƯỢC CHỈ GIÁO

Rất cám ơn

Hạng B2
17/8/04
156
1.261
93
HCMC
RE: Lac 1.8 Mua tại đâu ?

Chào bạn

Nên mua Lac 1.8 hay không là tùy vào bạn dự tính mua xe theo tiêu chí nào chứ nếu hỏi như vậy thì mọi người không tư vấn cho bạn được đâu .
Tôi cũng đang mua Lac, đi hỏi giá mấy Salon rồi thì tôi thấy Tín Phong trên Nguyễn Văn Trỗi là có vẻ cạnh tranh nhất (tôi chưa mặc cả hết ga với họ): Lac 1.8 22.8K, tặng phiếu thay nhớt một năm. Tôi nghĩ nếu mặc cả tốt thì có thể được là bộ 6 món theo xe trùm xe, bình chữa lửa, đồ nghề sửa xe, thảm lót, bọc vô lăng, tay số và giảm 1 triệu (nhưng chưa thử).

Chúc bạn kiếm được xe như ý

Tập Lái
14/10/04
44
0
0
Lac 1.8-Fiat Albea1.6-Gala-Laser1.8(2003) CƯỚI AI?

Cám ơn bác tuanhtv,
Mình định mua xe với giá như Lac 1.8 là được. Nên thấy có thể ôm được con Fiat Albea 1.6, Laser1.8 (2003-10.000KM) hoặc ráng nín thở 1 chút cũng làm được Gala nên hơi đau đầu vì không biết như thế nào là đúng mong các đại ca tư vấn dùm. KHÔNG CHƠI TO

Hạng D
7/8/04
1.313
363
83
RE: Lac 1.8-Fiat Albea1.6-Gala-Laser1.8(2003) CƯỚI AI?

Về kiểu dáng bên ngoài thì cả 3 chiếc này đều có ấn tượng riêng. Laser thi sang trọng, trao chuốt trong từng chi tiết, Lac thi trẻ trung, còn Albea có bề ngoài chắc chắn, càng nhìn càng thấy có duyên.

Về máy móc thì Laser gắn máy Mazda rất đáng tin cậy, Lac 1.8 gắn máy của Holden auto, Úc. Đây là nhãn hiệu xe được đánh giá là tốt tại Úc, nhưng cũng chỉ mới loanh quanh nước Úc thôi. Albea với dòng máy Fiat khá nổi tiếng tại châu Âu, thực tế cũng được đánh giá cao tại Việt nam. Nói chung cả 3 chiếc này đểu đáng tin cậy.

Nếu Bác muốn một chiếc xe sang trong thì chọn Laser, muốn một chiếc xe trẻ trung thì chọn Lac, còn muốn mọi người nói rằng "chủ nhân của chiếc xe này rất có cá tính" thì mạnh dạng chọn Albea! Nhưng đừng quên rằng Laser cách âm kém, Albea phụ tùng mắc, Lac là xe Hàn quốc đó (đừng mong chất lượng GM)!

"Của bền tại người", BMW mà chạy như Taxi thì cũng nát thôi! Quyết định sớm thôi bác nhé . Xe sắp tăng giá rồi đó! 25~40% lận đó!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: mexehoi

Chào Các Bạn,

Đề nghị các bạn giúp thông tin nơi nào bán xe Lac 1.8 bèo nhất ở Sài gòn.

Có Bác nào biết ở Hà Nội, chỗ nào bán Lac hấp dẫn không? Chiều nay, tôi ra đại lý Trung Sơn- đường Hoàng Quốc Việt, họ bảo Lac 1.8 giá khoảng 22.8, khuyến mại 01 bọc vô lăng, 01 lót sàn, 1 áo phủ xe. Có được không các Bác, hay còn chỗ nào hay hơn! Liệu mua trực tiếp tại nhà máy có rẻ hơn chút nào không nhẩy?
Đa tạ các Bác trước!

Hạng B2
17/8/04
156
1.261
93
HCMC

Nếu Lac 1.8 bây giờ nó báo giá cho bác là 22.8 thì bác nên mua ngay, đóng tiền, bắt nó làm giấy cam kết liền tại chỗ đi. Bi giời ở SG kiếm đỏ mắt luôn cũng không ra một chiếc nào có giá đó nữa