Hạng B2
5/12/10
164
2
0
E xài CDX lâu rồi, mà cứ thắc mắc sao GM hổng chịu cho thêm 2 cái lẫy chuyển số trên vô lăng, để anh em mình chuyển sang chạy bán tự động khỏi phải sờ đến cái cần số nữa các bác nhỉ.. Không biết cruze ở Mẽo có cái này không để em ship về độ luôn.. Có bác nào am hiểu xe ở bển mở mang cho e xíu ạ, em chân thành cảm ơn..

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Re:Lac CDX hay cruze sao không có lẫy chuyển số trên vô lăng các bác nhỉ?

Tí Tủn nói:
E xài CDX lâu rồi, mà cứ thắc mắc sao GM hổng chịu cho thêm 2 cái lẫy chuyển số trên vô lăng, để anh em mình chuyển sang chạy bán tự động khỏi phải sờ đến cái cần số nữa các bác nhỉ.. Không biết cruze ở Mẽo có cái này không để em ship về độ luôn.. Có bác nào am hiểu xe ở bển mở mang cho e xíu ạ, em chân thành cảm ơn..
Bản facelift 2013 hi vọng có bác ợ ,có thể ra cả Cruze Coupe nữa bác ui (cái này có dự định từ 2010 rồi mà sao giờ vẫn chưa ra)
Có nhiều tạp chí xe hơi nước ngoài đưa tin vè Cruze coupe rồi .
http://autopro.com.vn/201...ha-nang-duoc-ra-lo.chn
Em nhớ đợt trước Cruze định ra coupe cùng với thằng Avante coupe,thế mà giờ đã có avante coupe rồi mà giờ Cruze nó chưa ra.
Dòng đời cho mỗi phiên bản là 5 năm, Cruze cũng dc 5 năm rồi ,hi vọng bản facelift thế hệ tiếp theo sẽ có
http://hyundaivn.com/tint...ndai-Avante-2-cua-338/

Bác tí tủn nghe nói xe bác độ cũng dữ lắm hả? Khi nào bán xe thanh lý lại em cặp mâm or mấy thứ độ nhé.Nghe nói xe bác độ nhiều mà em chưa dc thấy.hic

Hạng B2
5/12/10
164
2
0

Cảm ơn hai bác.. Dự định của em là đổi sang K5 hoặc K7 mà tình hình dạo này hơi căng nên cứ phải từ từ.. Vả lại, ngó đi ngó lại vẫn thấy yêu em nó quá, nên độ thêm xíu nữa để làm mới lại tình yêu, hihi..
Khi nào em chính thức bán, em sẽ alo cho bác mê xe hơi qua lấy đồ chơi nghen, bác cho em số cầm chân của bác nhé.. Hoặc rảnh mời bác qua số 2 bọn em chơi, ngày nào em cũng ở đó, bên q7 bác ạ.. Số của em 0902 662 000.. Hy vọng sớm có dịp mời bác cafe..

Hạng D
29/7/09
1.309
392
83

hehe cái này chắc bác phải đề nghị GM thiết kế thêm rồi bác ơi hehe

Hạng B2
5/12/10
164
2
0

Báo cáo các bác, ý tưởng vừa được hiện thực hoá bằng vài cú điện thoại hỏi thăm về kỹ thuật.. Và ngày mai xe của em sẽ được đem ra làm chuột bạch đầu tiên, hy vọng mọi thứ sẽ gọn gàng và thuận lợi.. Sẽ có báo cáo sớm cho các bác.. Toàn bộ tất cả các công việc sẽ được thực hiện bởi kỹ thuật bên Ô Tô Số 2 chúng em các bác ạ...

Hạng D
30/3/11
1.164
5
38
44
Cà Mau, Cần Thơ

Em lót dép chờ xem tiếp tập 2 cho em Lac CDX này đây:D

Hạng B2
20/2/11
163
0
16

Cool. Em cho tin bac thu nghiem xem the nao.

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn

Tí Tủn nói:
Cảm ơn hai bác.. Dự định của em là đổi sang K5 hoặc K7 mà tình hình dạo này hơi căng nên cứ phải từ từ.. Vả lại, ngó đi ngó lại vẫn thấy yêu em nó quá, nên độ thêm xíu nữa để làm mới lại tình yêu, hihi..
Khi nào em chính thức bán, em sẽ alo cho bác mê xe hơi qua lấy đồ chơi nghen, bác cho em số cầm chân của bác nhé.. Hoặc rảnh mời bác qua số 2 bọn em chơi, ngày nào em cũng ở đó, bên q7 bác ạ.. Số của em 0902 662 000.. Hy vọng sớm có dịp mời bác cafe..
Ủa vậy bác có phải là chỗ bác phú HD gì ko ,trong đoạn đường số Nguyễn T Thập đúng ko ? Khi nào bác bán thì bác PM em ,em qua liền ,thanh lý bác để em giá hạt rẻ nhé ,tình hình kinh tế suy thoái khó khăn,chứng khoán thì xuống nhiều hơn lên,vàng thì nhảy múa ,nên khó khăn quá ,muốn làm đẹp vợ 2 cũng phải nghĩ nhiều hic :D.
Vụ gắn paddle shift,em thấy bác hơi bị liều đó,

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

yeu xe hoi nói:
Tí Tủn nói:
Ủa vậy bác có phải là chỗ bác phú HD gì ko ,trong đoạn đường số Nguyễn T Thập đúng ko ? Khi nào bác bán thì bác PM em ,em qua liền ,thanh lý bác để em giá hạt rẻ nhé ,tình hình kinh tế suy thoái khó khăn,chứng khoán thì xuống nhiều hơn lên,vàng thì nhảy múa ,nên khó khăn quá ,muốn làm đẹp vợ 2 cũng phải nghĩ nhiều hic :D.
Vụ gắn paddle shift,em thấy bác hơi bị liều đó,

Đúng địa điểm rồi đó bác yeu xe hoi.....:D