Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
Ha ha Ha Jenny ơi trả lời đi...Hana thì say Yes giúp Jenny nhé.

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
230
63
54
Thanks Các Bác đã quan tâm đến đến mình . hihi

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
Thưa các lady Hana xin làm rõ hơn thông tin của Topic này nhé.Mục đích Hana mở ra Topic này đễ các Lady, những lady có khả năng lái xe (Dĩ nhiên là có bằng lái) đi Off xa cùng nhau đễ có thể trải nghiệm cảm giác lái xe cũng như có thời gian để chia sẽ kinh nghiệm và sở thích lái xe với nhau.
Những lần Off như thế này không có bao gồm cho việc dạy lái xe nhé các Lady (vì Hana không có khả năng dạy đâu ạ.)
Các bác chú ý nhé đây chỉ là chương trình Off bình thường dành cho các nữ tài xế nhé.
Vì lý do an toàn của mọi người (An toàn là trên hết) bác nào chưa có bằng lái or chưa tự tin xin vui lòng thông báo để ghép xe với các bác Lady biết lái khác nhé.
Xin chú ý ! Chú ý

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
chan bac ttvo nay thiet, on en nhu "giai" 15 tuoi vay he

Thay gai dep thi xung len chu ttvo ui, T7 off cung rang nghi ma theo thui. Lam an nhieu tien de dau cho het !!!!!!!

hi hi, ngu y em la vay do. Bac ttvo dau rui

Hạng B2
14/8/09
230
1
16
Chào các Bác! Em vừa ofline lần đầu tiên với hội nhà mình chuyến đi CTXH vừa qua. Em thấy hội nhà mình khá là chuyên nghiệp lẫn phong cách và tinh thần đoàn kết. Em vừa nghe Bác Windarc thông báo trong ni có 1 ngày offline khá thú vị cho lady, vừa vào thì thấy tồ chức ngày 10/10 sắp tới nhưng tiếc thay là em còn trên núi Fansipan mất tiêu òi. Nếu không là em đặt một cục gạch ngay. Tiếc đứt ruột đứt gan (Chòi oi! Không bị tỷ tỷ Hana có cho tham gia không mà tiếc nè chòi
)! Hi vọng lần sau các Bác sẽ cho em tham gia với nhé! Thx các chị nhìu lém ạh!

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
hana hana nói:
Thưa các lady Hana xin làm rõ hơn thông tin của Topic này nhé.Mục đích Hana mở ra Topic này đễ các Lady, những lady có khả năng lái xe (Dĩ nhiên là có bằng lái) đi Off xa cùng nhau đễ có thể trải nghiệm cảm giác lái xe cũng như có thời gian để chia sẽ kinh nghiệm và sở thích lái xe với nhau.
Những lần Off như thế này không có bao gồm cho việc dạy lái xe nhé các Lady (vì Hana không có khả năng dạy đâu ạ.)
Các bác chú ý nhé đây chỉ là chương trình Off bình thường dành cho các nữ tài xế nhé.
Vì lý do an toàn của mọi người (An toàn là trên hết) bác nào chưa có bằng lái or chưa tự tin xin vui lòng thông báo để ghép xe với các bác Lady biết lái khác nhé.
Xin chú ý ! Chú ý

Đây là dịp tốt cho các Ladies ôn lại lý thuyết về biển báo. Trời ạ, tuyến đường mình sẽ đi nó cắm biển báo dày đặc luôn ...

Tốc độ trung bình 50km/h. Có 1 đoạn khoảng 5km từ Long bình đến ngã ba Phước Tân là 80km/h nhưng đường hơi xấu, cảm giác cứ như anh Hugo cưỡi đà điểu ý.

Lưu ý, mới nâng tải cầu Đồng nai cho phép xe 30T đi qua, mợ nào trên 30T thì làm ơn ở nhà nhé

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
Lucy Ho nói:
Chào các Bác! Em vừa ofline lần đầu tiên với hội nhà mình chuyến đi CTXH vừa qua. Em thấy hội nhà mình khá là chuyên nghiệp lẫn phong cách và tinh thần đoàn kết. Em vừa nghe Bác Windarc thông báo trong ni có 1 ngày offline khá thú vị cho lady, vừa vào thì thấy tồ chức ngày 10/10 sắp tới nhưng tiếc thay là em còn trên núi Fansipan mất tiêu òi. Nếu không là em đặt một cục gạch ngay. Tiếc đứt ruột đứt gan (Chòi oi! Không bị tỷ tỷ Hana có cho tham gia không mà tiếc nè chòi
)! Hi vọng lần sau các Bác sẽ cho em tham gia với nhé! Thx các chị nhìu lém ạh!

Chào Bác Lucy Ho nhé, Hana rất vui vì được bác ghé thăm.Lần này Bác tham gia không được nhưng bác có thể đặt gạch trước cho lần sau nhé.Mong được off với bác sớm nhé.
Thân ái.