Tập Lái
12/2/08
19
0
1
Hello các pác, em chuẩn bị lái con Grandis đi Vũng Tàu, đây là lần đầu tiên em lái xe đi xa,,rát mong các pác co kinh nghiệm chiến trường chỉ giáo các việc cần làm khi đi xa lần đầu.

X cảm ơn

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0
RE: Lái Grandis

Nếu bác muốn tiết kiệm xăng và phí cầu đường , em kiến nghị bác đi ngỏ Nhơn Trạch qua fà Cát Lái... nhưng khi lên, xuống phà phải cẩn thận tí, coi chừng va quẹt..

Tập Lái
12/2/08
19
0
1

Cam on pac LuuHong...em nghe noi con Grandis ma qua pha thi rat de va quet vi gam Grandis qua thap, ma em thi dan tay mo va moi biet lai...

Hạng D
3/3/05
1.099
78
48

Bác yên tâm, gầm của Grand còn cao chán, ko dễ gì chạm đâu. Qua cầu phà thoải mái con gà mái

Tập Lái
12/2/08
19
0
1

Pac Profi noi the thi em cung yen long vung tay lai ma chay roi.., aa, lien quan den cac truc trac va bao duong con Grand,,,cac pac xì ra luôn cho em học hỏi nhé..đa tạ

Tập Lái
12/2/08
19
0
1

Cho em hoi xe cac pac co dan V-cool khong a? cai nay co nen dan khong nhi?

Tập Lái
12/2/08
19
0
1

Cho em hoi xe cac pac co dan V-cool khong a? cai nay co nen dan khong nhi?

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

Hê hê... xe 4 bánh mà 200km thì nhằm nhò gì, qua phà thoải mái, yên tâm mà đi chơi. Chỉ coi chừng xxx bắn tốc độ mà thôi (lần đầu thì chạy đúng tốc độ qui định thì OK), bực mình nhất là chạy sau các bác xe tải - muốn vượt thì vượt phải...xxx:mad:....
Còn về Vkool - muốn biết hiệu quả hay không phải có xe đả dán để bác so sánh sự nóng bỏng ở cánh tay tài xế và táp lô xe (theo tôi là nên dán nếu có điều kiện).

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/4/05
414
8
18

Sắp tới, tôi cũng định lái con Lancer 2.0 đi Bà Rịa qua đường phà Cát lái, không biết có lên xuống phà nổi không?