Tư Vấn Du Lịch Lại hỏi về Đà Lạt

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Sáng mai em tính 6:00 xuất phát, tới Đà Lạt ăn trưa luôn. Đây là lần thứ 2 trong năm nhà em đi Đà Lạt chơi, lần này ở terracota. Dự kiến đi 4 ngày 3 đêm.
Không biết trong trung tâm có chổ nào gửi xe đi bộ lòng vòng được không các bác?
Em hay gửi chổ Big C. Không biết mùa dịch, họ còn giữ xe không (hay phá sản về quê rồi). :)

• Like
Reactions: tonytran80
Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Sáng mai em tính 6:00 xuất phát, tới Đà Lạt ăn trưa luôn. Đây là lần thứ 2 trong năm nhà em đi Đà Lạt chơi, lần này ở terracota. Dự kiến đi 4 ngày 3 đêm.
Không biết trong trung tâm có chổ nào gửi xe đi bộ lòng vòng được không các bác?
Em hay gửi chổ Big C. Không biết mùa dịch, họ còn giữ xe không (hay phá sản về quê rồi). :)
B̉ãi xe đầu khu Hòa Bình có tính phí (ngay dốc xuống chợ), sau khu Hòa Bình đầu Nguyễn văn Trổi, hoặc đậu dọc theo Nguyễn văn Cừ (ấp Ánh Sáng) và Trần quốc Toản (dọc hồ XH)
Bên hông Big C thì hơi xa, thích hợp đi Quảng trường và dạo hồ

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
B̉ãi xe đầu khu Hòa Bình có tính phí (ngay dốc xuống chợ), sau khu Hòa Bình đầu Nguyễn văn Trổi, hoặc đậu dọc theo Nguyễn văn Cừ (ấp Ánh Sáng) và Trần quốc Toản (dọc hồ XH)
Bên hông Big C thì hơi xa, thích hợp đi Quảng trường và dạo hồ
Khu quanh quanh Hòa Bình em thấy phức tạp quá, ít khi vô đậu. Vài lần em ra trễ chút cũng hết chổ.

Em đậu bên hông Big C, dạo 1 vòng quanh công viên, rồi vô cái búp sen xanh uống sinh tố. Sau đó cuốc bộ một chút quanh HXH rồi vìa. :)

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Trưa nay ghé vòng xoay đầu đèo ăn cơm gà Phan rang. Trời đầy mây đen
Bác tới Dalat chưa? Tôi ở Edensee, từ Terracotta chạy đến gần cuối đường HPT dọc hồ Tuyền lâm
Lại hỏi về Đà Lạt

• Like
Reactions: kietvo
Hạng C
11/7/06
732
9.532
93
Bác tới Dalat chưa? Tôi ở Edensee, từ Terracotta chạy đến gần cuối đường HPT dọc hồ Tuyền lâm
View attachment 2326157
Quán này ko bán buổi tối ah bác? 2 tuần trc e chạy lên lúc 7h thấy đóng quán phải chạy qua Như Ngọc ăn.

Hạng C
23/4/11
596
5.035
93
View attachment 2326157
Chào bác. Em tới Đà lạt lúc 12:30, thời gian di chuyển đúng 6 tiếng đồng hồ. Em tới ăn trưa.tại quán Hải Mập rất ngon.
Lại hỏi về Đà Lạt

Ăn trưa xong thì về nhận phòng. Không ngờ là Terracota khá.đông khách. Nên dùng book phòng villa nhưng view cũng ko còn đẹp mấy
Lại hỏi về Đà Lạt

Tối nay kế hoạc là nhà em sẽ đi ăn ốc 33 và vào trung tâm.dạo chơi Trung Thu.

Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
Chào bác. Em tới Đà lạt lúc 12:30, thời gian di chuyển đúng 6 tiếng đồng hồ. Em tới ăn trưa.tại quán Hải Mập rất ngon.
View attachment 2326365
Ăn trưa xong thì về nhận phòng. Không ngờ là Terracota khá.đông khách. Nên dùng book phòng villa nhưng view cũng ko còn đẹp mấy
View attachment 2326367
Tối nay kế hoạc là nhà em sẽ đi ăn ốc 33 và vào trung tâm.dạo chơi Trung Thu.
Nghe nói Đà Lạt hôm nay đông nghẹt phải không bác?

Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
View attachment 2326157
Bác cho hỏi thăm là đường tránh thành phố Bảo Lộc đã hoàn tất chưa vậy? cảm ơn bác.