Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
25/5/07
341
1
0
Các bác cho e hỏi, với ý chí bán USD (ko biết bán cho ai, và bán dc bao nhiêu) để bình ổn tỷ giá thì có cứu cho VND khỏi mất giá ko? Hay chỉ cố "gồng" cho hết năm để không làm xấu các chỉ số? Mà em đồ rằng như vậy sẽ phải tăng biên độ???
Xăng hiện tại theo Petrolimex báo đã lỗ 1500d/l. Trong xu hướng xăng dầu thế giới tiếp tăng ko biết tiếp tục bù giá dc bao lâu?

Em xin lót dép ngồi nghe ạ!  

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53
theo em thì cũng chỉ cố hết năm thôi, vì trong năm qua đã chi bao nhiêu nghìn tỉ VND rồi, bán USD ra như thế thì thấm vào đâu. Ôi, Vinashin và đại lễ rồi lũ miền trung. Ngày xưa khi mà 1 nước liên tục xảy ra thiên tai thì người ta đoán đã đến hồi kết của vương triều đó. Ko biết giờ sao.

Hạng D
5/4/10
1.565
14
38
Lúc trước đánh giày chỉ mất 5k bây giờ toi mất 7k, khiếp thật.

Hạng B2
29/12/09
224
357
63
TP HCM
thanhmap nói:
theo em thì cũng chỉ cố hết năm thôi, vì trong năm qua đã chi bao nhiêu nghìn tỉ VND rồi, bán USD ra như thế thì thấm vào đâu. Ôi, Vinashin và đại lễ rồi lũ miền trung. Ngày xưa khi mà 1 nước liên tục xảy ra thiên tai thì người ta đoán đã đến hồi kết của vương triều đó. Ko biết giờ sao.
Em có đồng suy nghĩ với bác ( tận sâu thẳm trong "tim" vẫn có cái gì đó không "yên tâm" được
) thôi thì "nước trôi đâu bèo theo đó" nhưng cái kiểu ông Thuý "chém gió" nghe ghét không chịu được :mad:.

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Mấy xxx nói thì cứ nói , thị trường tăng thì vẫn cứ tăng . Sao các ngày nói mà ko biết ngượng nhỉ ? Hay ngượng thì ko làm được xxx.

Status
Không mở trả lời sau này.