Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Cách chạy AT lên dốc đứng cứ để chế độ D rồi đạp lút ga cho xe bò lên hả bác, em muốn thử quá! tập tành mai mốt đi Đà lạt ko bỡ ngỡ.
muốn tập để đi đà lạt bác chỉ cần chuyển sang bên núi nhỏ để đạp lên Hải đăng làm vài tua là OK
ĐI núi lớn đường đá đó xót xe lắm.
xe AT chỗ đá khó quá thì chuyển D sang L hay 2L để chạy chậm và qua cho khỏe nhé bác!

• Like
Reactions: tuyettinhca
Hạng C
17/6/15
815
1.346
93
Em chỉ chạy lên thiền viện chân không thôi bác, không biết có lên nổi vì dốc đứng?

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Em chỉ chạy lên thiền viện chân không thôi bác, không biết có lên nổi vì dốc đứng?
Lên thiền viện chân không bằng 4b tốt bác đường nhựa, em hay đi bộ thể dục buổi chiều ở đây người đi bộ đông.
Đường lên TV CKo giao Lê Hồng Phong - Lê Lợi

• Like
Reactions: tuyettinhca
Hạng C
17/6/15
815
1.346
93
Lên thiền viện chân không bằng 4b tốt bác đường nhựa, em hay đi bộ thể dục buổi chiều ở đây người đi bộ đông.
Cảm ơn bác, vậy em an tâm và tự tin rồi!

Hạng C
25/2/14
575
995
93
Thành phố Hồ Chí Minh
lên được
1/2 đoạn đầu đường nhựa tốt
1/2 đoạn sau đường xấu hơn nhìu lần so với vô Ma Rừng Lữ quán

Nếu là Sedan đi xong về thay vỏ mới với cấn gần là chắc
Lên tới nơi có cổng cho chạy vô chơi ngon lành.
Tháng 3 năm ngoái các bác còn còm không cho vô KDL bằng 4b mà nay đã cho đi vô cổng chơi rồi hả bác? Thiệt thì để bữa nào em xếp tour đi thử cho biết. Nào giờ cứ nghĩ VTàu chán òm :D

• Like
Reactions: ngtatliem
Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Tháng 3 năm ngoái các bác còn còm không cho vô KDL bằng 4b mà nay đã cho đi vô cổng chơi rồi hả bác? Thiệt thì để bữa nào em xếp tour đi thử cho biết. Nào giờ cứ nghĩ VTàu chán òm :D
em phi xe máy lên xin mua vé họ cho vô chơi mà nhưng em thấy có mình hai cha con em là đi đường rừng kiểu đó thôi à nha :)

Hạng D
17/8/09
3.328
29.251
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Các bác cho em hỏi, có thể lái xe lên khu du lịch Hồ Mây, Vũng Tàu không? Em xem bản đồ thấy có đường Vi Ba, chính là đường đèo lên núi, nhưng không biết có lên được Hồ Mây hay không? Lên không được mà không có chỗ quay đầu xe đi xuống thì...
Lên đc thì làm cáp treo ai đi bác? Bữa có bài viết về cái vụ này. Bác chạy lên dc nhưng nó ko cho bác vào khu DL.

Hạng C
17/6/15
815
1.346
93
Em đã leo lên và xuống an toàn rồi bác, cảm ơn bác!

• Like
Reactions: LoiVT