trong những thời gian này, những người như anh Nghĩa, anh Châu..., các Tổng giám đốc mấy công ty BĐS có thương hiệu, các Chuyên gia BĐS online nên không nói gì đến vấn đề Lãi suất thì mới xứng đáng là những người chuyên nghiệp,

việc lải nhải liên tục về Lãi suất vào lúc này là việc của Đội nghiệp dư, việc của Con Buôn vặt, việc của Đội Tham ăn,

vì Lãi suất đang là vấn đề của Quốc gia, chứ không phải là vấn đề của Bọn thích ăn x3, x5 trong thời gian ngắn

Hạng B2
12/3/17
124
151
43
đằng này, mới thấy Lãi Suất lên trong mấy tháng, nhưng đã kêu gào như mọi chuyện đã chấm hết rồi
lãi suất mà lên nữa thì đặt luôn dấu chấm hết cho tụi nó đúng rồi, cho nên kêu gào là đúng rồi mà

nhưng mà giải cứu bọn nó thì cứu ccc nhé

lúc bth thì nó khoe x3 x5, super-cars, hyper-cars

còn ngay lúc này thì nó gửi đơn lên CP đề nghị giải cứu :mad::mad::mad:

Hạng D
11/4/10
1.519
3.095
113
TP.HCM
Ai cũng gửi vậy ai vay? Bank là cái thằng cò ăn hoa hồng thôi.
lúc trước em vay nên phải nhìn sắc mặt của mấy thằng Sale, Gđ PGD mà nói chuyện, giờ đáo hạn muốn vay lại thì ngoài lãi suất tăng, tụi nó còn ép bắt mua BH, rồi tụi khốn BH nó đẻ ra nghiệt chủng Giấy này nọ,..bla, bla,..thấy ghét nên em kêu P. Kế toán báo cáo sơ bộ gấp cho em tình hình lưu chuyển tiền của bên mình, vốn lưu động,..lấy tiền mặt ra trả tụi NH nó cái rụp, xong em nói Gđ PGD kêu nó mua BH đi rồi em sẽ xem xét gửi TK bên nó vài tỷ,..song song đó em kêu 1 Đội Phòng Tín dụng của NH khác đến nhậu chơi, tụi NH củ nó nhậu ko vô nên lục tục kéo về,..:D:D:D

Hạng B2
22/4/18
128
142
43
Somewhere on Earth!
Thị Trường Bất Động Sản là Thị trường Trường của một loại Tài sản thường được mua bằng tích tụ tài chính từ 10 năm, 20 năm,

mới bị tăng Lãi suất có vài tháng,
đã kêu la như những em bé lớp Mẫu giáo bị bỏ đói 1 bữa, từ Chuyên gia, Con buôn, cho đến Chủ tịch Hiệp hội Bất Động Sản
Ờ bác nói chuẩn rồi, vậy bác tính bds nó có đóng băng như hồi 2008-2012 ko, hay vẫn chu ky 7-10 năm như chu kỳ?