Tags
c300
Hạng B2
29/2/16
129
61
28
28
Kim quay nó mới sport bác ui, bimmer tụi em mỗi lần nhấp ga kim vòng tua lên vèo vèo 5-6000 rpm, khi chuyển số kim vòng tua rớt cái kịch nhìn rất đã, chứ thay mấy cây kim bằng dải đèn led nhìn như game, chán vãi :)

Nhìn nứng k bác:
đồng ý vs bác là sport nhưng nền màu đỏ bnhiu năm vẫn không thay đổi.

Tập Lái
3/3/16
26
8
3
48
Dạo này anh em chém nhau hăng quá! :D
Cá nhân em đã từng chạy mer và bây giờ là bim thì em thấy mer hơn bim xa lắc về nội thất + âm thanh + trang bị kỹ thuật (so sánh bản tiêu chuẩn cùng phân khúc); ngoại thất mer đẹp bóng bẩy, bim đơn giản nhưng em vẫn thích cái đơn giản "manly" của bim hơn cái đẹp "bóng bóng" của merc :) .Merc đẹp không phải bàn cãi, đẹp như gái SG em nào cũng da trắng (do kem), mũi cao (do độn), ngực to (do bơm) :D Bim như em da ngăm, đùi dài, đít bự, chân xỏ giày sport ( em là em thích kiểu này :p) Và sau cùng cái quan trọng nhất là cảm giác lái: cả 2 đều tuyệt hảo, chạy nhanh chắc nịch và đầm, ôm cua cực tốt nhưng em thích vần cái vô lăng của bim hơn, cảm giác thật ngầu, trẻ trung và sport :3dcuoi:
P/S : em thích cái vòng angel eye không lẫn vào đâu được của bim! cảm giác người chạy xe bên ngoài chạy lên trước và ngoái lại nhìn cặp mắt 12000K xanh trắng thật khoái! ;)
Mình đi Mẹc nhưng thích bạn còm

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Sensatec ngồi nóng nhưng khó nhăn theo thời gian, sau vài năm nhìn ghế vẫn luôn căng đét như mới còn Dakota cao cấp hơn, ngồi mát đít mát lưng nhưng dễ bị nhăn theo năm tháng.
Thanks bác. Em thấy da ghế BM đẹp hơn Mec với Audi nhưng ko bằng Porch hihi. Em đang ngồi Dakota và da Mer E250,em ko bik Mer da ji nhưng khá nhăn và ko đẹp.

Hạng B1
8/8/13
70
38
18
Bác nào muốn cưới vợ Bim hoặc lái thử em nó cứ alo em nhé.
Hiếu Phan - BMW Phú Mỹ Hưng- Phone em : 0903 968 143

Hạng B2
27/12/06
126
32
28
Các Bác nghĩ sao khi các xe BMW nhập về Việt Nam đều không có các option Adaptive drive, Dynamic drive, phuộc điện ..... (seri 7 thì em không biet).

Các Bác tra youtube thì sẽ thấy được các option trên nó mới thực sự mang lại cảm giác lái, còn nếu thiếu thì nó không hơn mấy xe khác đâu.

Các option chính mang lại cảm giác lái thực thụ thì rất tiếc là không thêm vào được vì quá phức tạp

Em thấy X5, X6 đem về Vietnam đều có Adaptive Drive, phuộc điện mà bác