Hạng D
24/2/08
1.768
2.324
133
41
Sài Gòn.
www.otosaigon.com
Xe Subaru BRZ hay Toyota GR86 mua về phải độ lên thì chạy nhanh mới ngon nhé bác, bên Mỹ nó bán con này không có một option gì hết để dân chơi về tự độ theo ý thích. Còn ở Việt Nam dân chúng quan trọng cái option quá nên Subaru nó phải trang bị cho có mới bán được. Cho nên tóm lại là muốn xe zin chạy tốc cao liền thì bác kỳ vọng không đúng chỗ rồi.
Lái thử Subaru BRZ 2022 để xuống cọc và cái kết buồn

Lái thử Subaru BRZ 2022 để xuống cọc và cái kết buồn

• Like
Reactions: CKG
Hạng D
3/7/14
2.809
10.696
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Rồi có lấy xe không bác, nếu lỡ lấy 2022 rồi thì phải tìm cách độ lại thắng. Các anh em làm sale subaru họ xử lý được luôn vụ này nha bác

oh vậy ha bác?
mình không thấy anh em sale Subaru nói mình về giải pháp độ lại bộ thắng gì cả

Hạng B2
27/2/23
355
540
93
30
con brz hay con nhật hàn nào cũng thế. phanh nó k ngon như đức được, mà đã mua subaru là thường độ, chủ xe toàn độ bằng tiền xe, xe này cho dân chơi thích độc lạ. k dành cho khách phổ thông, bộ phanh brembo cũng có 100 củ thôi. lên full body vài trăm nữa là đẹp, ít thấy ai mua con brz này mà k thay phanh cả, mà subaru có phanh sti cũng ngon lắm, đừng vị một bộ phanh mà thay đổi sở thích, có thế anh này đi thư nhưng chắc anh lái bmw quen rồi nên thây phanh subaru hẹo, tôi cũng thấy con brz này phanh k ngon, mua là đổi brembo sti liền