Thảo Luận Chung Lái xe số tự động

Hạng D
25/6/09
1.674
9.981
113
Re: RE: Lái xe số tự động

anhhai80 nói:
haha,, trời,, từ xưa tới giờ chuyên lái AT : chân trái thắng, chân phải ga,, thấy an tòan lắm mà :),, chứ chuyển qua chuyển lại bằng 1 chân thì mệt lắm,,, Các bác thử xem

Sao bác lại khai quật cái thớt này lên vậy???:oops:

Hạng C
1/7/09
622
14
18
58

Không nên bác à. Nếu như bác nói là tốt hơn thì nhà sản xuất đã làm bàn đạp thắng bên chân trái cho bác rồi.

anhhai80 nói:
haha,, trời,, từ xưa tới giờ chuyên lái AT : chân trái thắng, chân phải ga,, thấy an tòan lắm mà :),, chứ chuyển qua chuyển lại bằng 1 chân thì mệt lắm,,, Các bác thử xem

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

TOINNOV nói:
Không nên bác à. Nếu như bác nói là tốt hơn thì nhà sản xuất đã làm bàn đạp thắng bên chân trái cho bác rồi.

anhhai80 nói:

ha ha ha ...thì ra cái bác íh vừa là nhà khảo cổ .... lại vừa là .... tay đua mạo hiểm trên đường phố !!! :confused::confused::confused:

Đảm bảo 99% mấy vụ "xe điên" chạy loạn mất lái đâm liên hoàn hay leo lề, đâm vào nhà (trừ các trường hợp sau rượu) là do xứ lý tình huống : có biến -> cứng người lên -> 2 chân đạp mạnh ra .... nhưng khổ nỗi cái chân thắng nắm chéo bên phải, nên chân thắng thì không đủ lực , còn chân phải thì .... tẹt ga !!! Âu thâu rầu :mad::mad::mad:

Kinh thật !!! :confused: lâu lâu vẫn lại có bác cổ xuý cho chuyện chạy AT bằng 2 chân thì ... đúng là đem bó chiếu cho rồi !!! :mad:

Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113

Lại sắp có tin tức nóng hổi trên báo nữa rồi.....