Hạng B1
5/9/14
73
384
53
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
Em đã có 1 chuyến Cần Giờ thành công như mong đợi, vừa lên phà BK ngay KDC chạy 50 qua đoạn đó em đi theo bb theo 80 mà phi, trước khi chạy thì lo đủ thứ,tính ra chạy AT cũng ko khó lắm nhỉ phóng lên xe rồi thấy chạy AT có vẻ dễ thở hơn MT nhìu :D
Chúc mừng bác....chạy nhiều là quen thôi...

Tập Lái
10/1/17
9
3
3
Em đã có 1 chuyến Cần Giờ thành công như mong đợi, vừa lên phà BK ngay KDC chạy 50 qua đoạn đó em đi theo bb theo 80 mà phi, trước khi chạy thì lo đủ thứ, phóng lên xe rồi thấy chạy AT có vẻ dễ thở hơn MT nhìu :D

Đường đẹp dễ đi ko bác? Mình cũng tính làm 1 chuyến đây

Hạng B2
17/9/18
122
21
18
30
Đường đẹp dễ đi ko bác? Mình cũng tính làm 1 chuyến đây
Đường ko đẹp lắm bác à, có 1 đoạn nó đang làm, toàn là đá, chạy nghe đá văng lộp cộp lên xe :D, đường hơi gồ gề nhưng chả có ai nên bác lách thoải mái

Tập Lái
8/9/17
33
16
13
38
nếu bạn chưa quen nên kiếm 1 người có kinh nghiệm chỉ bảo là ổn.

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Chạy xe không khó, kể cả số sàn cũng vậy chủ yếu tập trung khi lái xe và phán đoán tình huống nhằm tránh va chạm xảy ra. Nắm rõ một số quy tắc và biển báo để đảm bảo an toàn và tránh mất tiền oan.
Mỗi cung đường là một kinh nghiệm và một bài học, muốn nhanh thuộc bài thì chúng ta chỉ còn cách thực hành thật nhiều và rất nhiều lần.

Chúc bác bình an trên mọi nẻo đường.

NOTE: Tiền chúng ta có thể làm ra (kiếm được) nhưng mạng chúng ta chỉ có một nên trong đầu luôn tâm niệm: "PHÍA TRƯỚC TAY LÁI LÀ SỰ SỐNG CỦA RẤT RẤT NHIỀU NGƯỜI"