Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
View attachment 509623
Em mua thử chìa này của mazda, đúng chíp 4d63 tần số 433Mhz mà lập trình remote ko nhận nên chưa cắt chìa. Ngoài việc đúng chip, đúng tâng số ra thì còn yêu cầu j ko các bác? Có cách nào đo tân số remote để chắc chắn nó đúng 433 như bọn bán nói ko? Hay nó đưa lộn 315 cho e thì toi
315 mà chip đó sao xài ké được ta, thôi tặng mềnh để ra xác ra nhìn chơi deeeeeeeeee

Chào các bác.
Bạn e vừa mua lại ếch 09 nhưng xe chỉ còn 1 chìa theo xe (không remote), các bác tư vấn giúp trường hợp này bắt buộc phải vô hãng lập trình để làm chìa mới hay có chỗ nào bên ngoài làm được không? (E nghe nói là nếu ra ngoài làm thì phải có đủ 2 chìa theo xe)
Cảm ơn các bác.
Bên em chuyên lập trình chìa khóa xe Ford,chìa khóa chíp từ,chìa khóa remote các loại nhé bác.
Làm việc tận nơi,nhận chìa ngay sau 20 phút.
http://chiakhoathongminhoto.com/lam-chia-khoa-xe-ford/

Tập Lái
16/12/18
1
0
1
56
Cuối cùng thì remote của Ford escape 2009 là tần số bao nhiêu vậy các bác ? Thanks !

Tập Lái
13/12/18
5
0
1
38
Chào các bác.
Bạn em vừa mua lại ếch 09 nhưng xe chỉ còn 1 chìa theo xe (không remote), các bác tư vấn giúp trường hợp này bắt buộc phải vô hãng lập trình để làm chìa khóa mới hay có chỗ nào bên ngoài làm được không? (Em nghe nói là nếu ra ngoài làm thì phải có đủ 2 chìa theo xe)
Cảm ơn các bác.

View attachment 1797274

#Phụtùng #Ford #Fordescape #Chìakhóaremote
Bác gọi thử cho bạn Hiếu 0985492454. Xe em Ếch 2002 chỉ còn 1 chìa cơ theo xe, bạn này đến làm 3 phút xong cái remote và đánh chìa gập kèm chip để nhận chìa nổ máy luôn, phần nhận remote theo xe em có zin, thấy bạn ấy làm nhanh lắm. Xem bác đời 09 em chưa rành, bác hỏi thử xem. Hôm em làm xe em là 1 triệu chẵn bác nhé. Thân