RE: Làm đẹp cho SF: phần 2 ("mõm "xe)

Mấy cái mặt nạ này không đẹp bằng zin ., có mấy chiếc em thấy lắp thêm bệ bước, cản trưoc sau, bên hông, che mưa kính hai bên , ba ga nóc , nẹp inox đèn ...rất rườm rà , làm xe trông nặng hơn và già hơn, mong các bác xem xét lại trưoc khi lắp nhé

Hạng B1
5/12/05
92
0
6
Hà Nội

Trích đoạn: HoangRambo

Cụ biencan này có vẻ thích nói kháy bác Kiến chân chất nhà ta nhẩy :D:D:D

Nên đổi nick thành "Săn Kiến" hợp hơn :D

Bác KV nhiệt tình chẳng qua bác ấy muốn chia sẻ niềm yêu thích cái xe của bac ấy cho mọi người thôi mặc dù đôi khi có hơi đụng chạm. Suy cho cùng, lên 4r là để chia sẻ mà. Chia vui với bác KV.
Còn tôi đang chung sống với một em người Nhựt, và đang mơ về một em người Đức (hy vọng là thành hiện thực trong một near future
. Bác nhớ chúc tôi ước mơ sẽ trở thành hiện thực nhé, đến lúc đấy tôi sẽ lại chia vui với bác

Hạng C
15/3/06
612
0
16
50
đâu đó

Trích đoạn: namcuif

Hí hí, cứ vào topic nào có liên quan tới SF là lại phải cười 1 phát mới đọc được tiếp! Bác Kienvang thay vì giận là phải vui mới đúng, bởi mọi người rất quan tâm tới các vấn đề bác đưa ra thì mới thế ->hấp lực bài viết của bác là rất cao!

Em thấy ca lăng nguyên bản của SF hợp với xe đấy chứ, đâu có xấu, em thích cái bộ mặt lành lạnh của SF, nhưng em lại mơ được sở hữu 1 chú Lincohn Navigator, nhìn cái mặt nó lạnh tê cả người luôn.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Bác KV nhiệt tình chẳng qua bác ấy muốn chia sẻ niềm yêu thích cái xe của bac ấy cho mọi người thôi mặc dù đôi khi có hơi đụng chạm. Suy cho cùng, lên 4r là để chia sẻ mà. Chia vui với bác KV.
Còn tôi đang chung sống với một em người Nhựt, và đang mơ về một em người Đức (hy vọng là thành hiện thực trong một near future
. Bác nhớ chúc tôi ước mơ sẽ trở thành hiện thực nhé, đến lúc đấy tôi sẽ lại chia vui với bác
Ok, bác. Mà nếu bác mơ, thì cho tôi mơ X5 máy dầu cùng với, cả Accura Nhật cũng được!:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: ducanh

Hí hí, cứ vào topic nào có liên quan tới SF là lại phải cười 1 phát mới đọc được tiếp! Bác Kienvang thay vì giận là phải vui mới đúng, bởi mọi người rất quan tâm tới các vấn đề bác đưa ra thì mới thế ->hấp lực bài viết của bác là rất cao!

Em thấy ca lăng nguyên bản của SF hợp với xe đấy chứ, đâu có xấu, em thích cái bộ mặt lành lạnh của SF, nhưng em lại mơ được sở hữu 1 chú Lincohn Navigator, nhìn cái mặt nó lạnh tê cả người luôn.
Thank bác Ducanh đã động viên. Phải như bác và tôi mới hay, tranh luận một hồi rồi

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Em thấy 2 cái đầu đẹp nhất nhưng giống ..X5 quá ( Hay tại em toàn mơ thấy X5 nên nhìn nó giống ..:D:D) . SF mà giống X5 thì phiền lắm nên em ...ko lắp thêm gì cả :D:D

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

E đang đi xe nhập qua HVN "mõm xe" chỉ có mỗi cái viền mạ crôm ở xung quanh còn cái "mõm xe" của các bác nhập hàng nội địa thấy có mấy cái viền ngang đẹp quá. Có bác nào tìm đc chỗ nào thay đuợc tại HN thì ới e một phát nhé.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: santafe07

E đang đi xe nhập qua HVN "mõm xe" chỉ có mỗi cái viền mạ crôm ở xung quanh còn cái "mõm xe" của các bác nhập hàng nội địa thấy có mấy cái viền ngang đẹp quá. Có bác nào tìm đc chỗ nào thay đuợc tại HN thì ới e một phát nhé.
Bác HD230LI chuẩn bị sang Hàn, nhờ bác ấy luôn thể.
BTW, có anh em đang chạy SF chuẩn bị đến hạn thay dầu không?. 21/10 tới tôi định qua 199 Minh Khai thay dầu, bác nào đi cùng ko?