Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Làm đẹp cho SF: phần 2 ("mõm "xe)

Trích đoạn: Celica2000

Để nguyên bản trông hay hơn bác ạ
Ý bác Santafe07 là vẫn để nguyên bản nhưng làm sao có thêm mạ crôm ở mấy thanh ngang như xe nhập khẩu! Vì xe HMV chỉ mạ crôm ở viền xung quanh cái mõm xe thôi!

Hạng C
11/2/06
589
0
16
yahoo.com

Em nhất trí là các nét ngang làm nên cái đặc trưng của SF nên em thích hơn, chứ thêm các sọc đứng thì như thế nào ấy ấy

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

wow! gắng cái lưới tản nhiệt vô nhì cool quá bác ơi :):) em ủng hộ bác KV là chuột bạch nào :)! nhì giống như X5 đấy chứ;);)

Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn

Em thích cái lưới của bản SANTA FE LIMITED, hỏi bác Cò thì bảo không biết kiếm ở đâu ra nữa!

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

@ Bác kienvang, <có anh em đang chạy SF chuẩn bị đến hạn thay dầu không?. 21/10 tới tôi định qua 199 Minh Khai thay dầu, bác nào đi cùng ko? >. bác đi sớm hơn đi, xe em cũng phải thay dầu ròi! khi nào đi hú em đi cùng nhé!

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

Bác HD230LI chuẩn bị sang Hàn, nhờ bác ấy luôn thể.
BTW, có anh em đang chạy SF chuẩn bị đến hạn thay dầu không?. 21/10 tới tôi định qua 199 Minh Khai thay dầu, bác nào đi cùng ko?
Thế thì e sẽ pm cho bác HD230LI đề nhờ bác ấy. Từ giờ đến 21/10 e sẽ cố chạy thêm đc khỏang 500km nữa để đến Minh Khai cùng bác luôn.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: santafe07

Bác HD230LI chuẩn bị sang Hàn, nhờ bác ấy luôn thể.
BTW, có anh em đang chạy SF chuẩn bị đến hạn thay dầu không?. 21/10 tới tôi định qua 199 Minh Khai thay dầu, bác nào đi cùng ko?
Thế thì e sẽ pm cho bác HD230LI đề nhờ bác ấy. Từ giờ đến 21/10 e sẽ cố chạy thêm đc khỏang 500km nữa để đến Minh Khai cùng bác luôn.
Xe em chạy 4.8K rồi thay dầu luôn , đến 199MK sớm hơn đi các bác .19/10/2007 em phải đi công tác 10 ngày rồi ..

Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50

Các bác rủ rê nhau đến 199MK thì có mà xếp hàng mệt , SF cứ gọi là nhung nhúc. Em vừa ở đấy về mà

Nhân đây xin cảnh báo các bác , em có cái tật hay đỗ xe lăng nhăng, hôm trước vứt xe ở cửa trường Thủy Lợi bị thằng hàng nước nó xỏ lá nhét cho hòn đá to vật xuống gầm xe, lúc lấy xe em ko để ý thế là uỳnh, vỡ luôn cái cover bằng nhựa dưới cầu trước, em bò xuống nhòm thấy toe toét, bông cách nhiệt lòi tòi phòi ra, trông rất tởm.

Xe em lìu tìu nên hàn vá lại cũng chả sao nhưng các bác đi xe mới cũng nên để ý, đừng chủ quan mà để bị sập gầm nhé, miếng nhựa ấy dễ vỡ lắm đấy.

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/5/07
683
2
0

@Maranelo: Bác nhắc vụ này em cũng thấy giật mình, em cũng hay đỗ truớc cổng truờng Thủy Lợi lắm. Thấy mấy ông vật vờ xung quanh đấy, cũng kinh.

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Bác đỗ xe trước quán nhà nó nên nó chơi đểu bác đấy.
Cứ như em vào uống chén nước, mua bao thuốc của nó sau đó thì đi thoải mái luôn.

Trích đoạn: maranelo

Các bác rủ rê nhau đến 199MK thì có mà xếp hàng mệt , SF cứ gọi là nhung nhúc. Em vừa ở đấy về mà

Nhân đây xin cảnh báo các bác , em có cái tật hay đỗ xe lăng nhăng, hôm trước vứt xe ở cửa trường Thủy Lợi bị thằng hàng nước nó xỏ lá nhét cho hòn đá to vật xuống gầm xe, lúc lấy xe em ko để ý thế là uỳnh, vỡ luôn cái cover bằng nhựa dưới cầu trước, em bò xuống nhòm thấy toe toét, bông cách nhiệt lòi tòi phòi ra, trông rất tởm.

Xe em lìu tìu nên hàn vá lại cũng chả sao nhưng các bác đi xe mới cũng nên để ý, đừng chủ quan mà để bị sập gầm nhé, miếng nhựa ấy dễ vỡ lắm đấy.