Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Một số bác cho "mõm" SF hiện nay giống như cá trê chắc sẽ hài lòng khi có thêm sự lựa chọn sau:
Làm đẹp cho SF: phần 2 ("mõm "xe)

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
RE: Làm đẹp cho SF: phần 2 ("mõm "xe)

chẳng thấy gì hay, hay là gu thẩm mỹ của e có vấn đề ta ?

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

SF thì cho ra SF, đừng bắt chưới BMW, em thấy vậy

Hạng B2
22/5/07
380
0
0

Em cũng thấy bắt chước lỗ mũi của Bim thế kia ko đẹp[8|]

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Em thấy 2 loại ở giữa trông cũng được đấy chứ. 2 kiểu đầu và cuối thì hơi giống Bi thật.

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

@ Bác KV: Bác cứ nhiệt tình quá nhiều khi mang tiếng. Đề nghị bác khi nói về vấn đề mua bán này bác cứ nói thẳng là dành riêng cho mấy anh em trong SFC thôi, không mấy bác hay phân tích câu chữ, mà em cho là quá nhiều chữ lại bắt bẻ thì mệt lắm.

CUA confirmed
Hạng B2
29/5/07
129
18
18

@Kienvang: Chào bác Kienvang, đã lâu không gặp bác trên O.S., thấy dạo này bác đã trở thành chuyên gia số 1 về SF rồi đấy, xin chúc mừng bác. Bác cho em hỏi thăm tý, chức năng "Speed inductive P/S" trên xe bác hoạt động có hiệu quả rõ rệt không ạ, theo em chức năng này rất quan trọng khi đi ở tốc độ cao, bác chia sẻ với anh em để mọi người cân nhắc khi lựa chọn nhé. Thank bác nhiều.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@Cua: lâu lắm mới gặp bác. Bác lặn một hơi từ hôm offline đầu tiên của những người sáng lập SFC, làm cho anh em mất đi một chuyên gia về SF cũng như các loại xe Hyundai. Bác đã chốt SF hay Veracruz chưa?
Về chức năng Speed inductive P/s thì chạy trên 120km/h (chưa tìm ra chỗ nào để có thể chạy hơn:D), tôi không thấy hiện tượng như bác Kar-Dân trí mô tả khi test em VGT của Hoàng Gia: đó là hiện tuợng tay lái lỏng khi chạy ở tốc độ cao.
Tuy nhiên, để cho chắc ăn, hôm nào rảnh rỗi bác cùng anh em kiểm chứng tính năng này bác nhé! Bác yên tâm, Hà Nội dạo này có rất nhiều SLX HiDelux rồi, bác test thoải mái:D Trong SFC đã có thêm bác Brownrat (mới cưới SF bên cạnh Mondeo có sẵn). Tiện thể bác PM lại cho tôi số phone của bác để liên lạc. Thanks.