Tập Lái
31/3/05
29
0
0
Các bác ơi !!!!đã bác nào làm nẹp sườn cho gala chưa - để chống xước mà vẫn đảm bảo thẩm mỹ - tư vấn giúp với với với/
Lại còn cái này nữa , tạm gọi là cái nẹp vành (gồm 2 cái trước , 2 cái sau ốp vào vỏ xe phía trên bốn bánh, bằng inox sáng loáng, theo quảng cáo là hàng Taiwan giành cho Gala, giá o mặc cả 550.000vnd), ướm vào thử trông xe rất khoẻ , 2 cái sau vừa đẹp o chê trách gì được nhưng 2 cái trước lại trông hơi thô o đảm bảo thẩm mỹ lắm.

Hạng C
18/3/05
651
12
18
RE: Làm đẹp Gala

Có chỗ nào ở HN ốp gỗ cho Gala thế này không nhỉ?
Làm đẹp Gala

Cái đuôi của Gala theo em đơn giản thế này vẫn đẹp nhất:
Làm đẹp Gala

Em thấy Gala ở nước ngoài rõ ràng bánh to và khỏe khoắn hơn nhà mình:
Làm đẹp Gala

đây nữa:
Làm đẹp Gala

Last edited by a moderator:
Hạng C
18/3/05
651
12
18

Em nghĩ nó chỉ khác nhau về tên gọi giữa các thị trường mà thôi, nhìn nội ngoại thất con này giống hệt Gala nhưng trông "sướng" hơn.

Nếu search "lancer gala" trên Google thì chỉ toàn thấy các site của VN thôi, nên em nghĩ là cái tên Lancer Gala chỉ có ở VN.

Hạng C
18/3/05
651
12
18

Thêm 1 vài hình Lancer ở NN để tham khảo:

Cái mặt nạ này hôm trước có bác giới thiệu ở SG Part có bán:
Làm đẹp Gala

Nội thất:
Làm đẹp Gala

Làm đẹp Gala

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng

Mua giấy vân gỗ về dán cũng giống như ốp gỗ lắm đó bác. Em làm cho con CD5 rồi nè. Muốn bóng thì quét dần bóng lên là bóng liền.

Tập Lái
7/3/06
27
0
0
Ha noi

hôm qua em đến SaigonPart - An dương vương thấy có bộ che nắng xe Gala (4 cửa bên) giá 80 $. các bác nào có kinh nghiệm trong việc sử dụng các loại che nắng chỉ giáo giúp về chủng loại, nơi mua (em ở Hà nội, nhưng nếu mua ở SG cũng ok) và giá cả nhé. cám ơn các bác

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

lancer ralliart khác hẳn lancer thường ..(máy 2.4 mivec, 162 hp, OEM front sway bar, OEM headers, exaust system, low springs, factory bodylips, 16 inches allowheels...) vì ralliart là department nâng cấp của mitsubishi , cũng như là TRD ( TOYOTA RACING DEVELOPMENT ) của toyota. :)

Hạng D

Gala bên mình có xe bác Hải vẫn đẹp đó, xe trông ngon lành, cách âm tốt, âm thanh thì tuyệt vời....em thấy ko thua gì mấy xe bên đó, thậm chí còn có điểm hơn...:D