Hạng D
10/12/14
1.379
4.083
113
Thành phố Hồ Chí Minh
Em bọc răng toàn sứ bên Nha khoa Lan Anh (Huỳnh Văn Bánh) thấy ok lắm, giá hơi chát. Imlant em chưa làm nhưng thấy cơ sở vật chất, máy móc và bác sĩ bên này chuẩn

Hạng B1
4/5/13
91
3.310
83
Em bọc răng toàn sứ bên Nha khoa Lan Anh (Huỳnh Văn Bánh) thấy ok lắm, giá hơi chát. Imlant em chưa làm nhưng thấy cơ sở vật chất, máy móc và bác sĩ bên này chuẩn

Implant qua Q7 bác, bác Tuấn làm.​

Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113
Niềng răng xong khiến con người ta trẻ ra Mợ nhỉ???
Lúc làm nghe 2 năm nó dài chứ cũng trôi qua nhanh thôi!!!
hihi, bác còn đeo retainer hem? Giờ chắc đẹp zai ra nhắm nhỉ
Lúc em làm cũng đắm đuối mệt mỏi. Nhưng giờ nhìn lại thấy không hối tiếc tí nào.

Hạng B1
21/10/11
94
9.488
83
Haven
hihi, bác còn đeo retainer hem? Giờ chắc đẹp zai ra nhắm nhỉ
Lúc em làm cũng đắm đuối mệt mỏi. Nhưng giờ nhìn lại thấy không hối tiếc tí nào.
Bữa lười ko đeo buổi tối mấy tháng thấy có vẻ nó chạy lại nên đến nhà bs Toàn coi lại thì ổng bảo ráng đeo buổi tối tuần 3 bữa cũng đc vì mới chưa ổn định chân răng, tháo cũng đc 2 năm rồi ăn uống ngon, nói chuyện cũng rõ tiếng hơn & đặt biệt đúng là bs có nghề thì chỉnh đc gương mặt cho nó hài hòa lại!
Nhiều lúc xưa lúc làm nghe nói vậy cũng tự hỏi chỉnh răng có liên quan gì đâu nhưng thật sự bs có nghề thì họ chỉnh đc gương mặt , bác bảo còn bên ngoài các phòng nha thường là chỉnh thẩm mỹ chứ ko phải chỉnh chức năng :)

Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113
Con bé em thân thân nó bị khớp cắn ngược, niềng xong thay đổi hoàn toàn vùng cằm luôn từ mặt hơi gãy thành mặt xinh lên 8 chân kinh, huyền thoại niềng răng đẹp lên là có thật hihi.

Hạng B2
15/3/15
299
1.425
93
Khoa Nha ĐHYD, cổng bên Ng.Trãi thì sao mí bác !?
Hóng !
Chỗ 652 Ng Trãi ấy hả bác? Nếu là chỗ này thì em can bác thật lòng. Nó là chỗ các em sv thực tập lâm sàng, bsi chỉ hướng dẫn chứ ko làm trực típ.. E mới khám cái hàm ở đó hôm đầu tuần. Do quen bsi nên mới khám ở đó, ổng tự tay khám cho e.
Còn nếu bác mún nhổ rau chứ ko phải răng thì cứ tự nhiên :D

• Haha
Reactions: xuanlanvu
Hạng B2
26/4/10
136
1.534
93
Em cũng đau lắm í chứ, bộ răng em nghiến chắc nửa con buổi sáng rồi
nhưng "xiền nhìu để làm rì" - Zũ qua qua said.
Với em được ăn ngon, thưởng thức trọn vẹn cái giòn cái dai cái bùi cái béo của món ăn thì cũng bõ công cúng cho nha sĩ. Làm răng càng sớm thì càng lời, xài mấy chục năm sau, chia ra mỗi ngày không bao nhiêu tiền cả mà mình tự tin cười, tự tin ăn và còn có sức khoẻ tốt lẫn thẩm mỹ nữa (răng có vấn đề sẽ làm cơ mặt thay đổi theo, đôi khi méo hoặc lệch ngày càng nhièu theo thời gian ấy ạ)
Em trải qua 3-4 phòng nha từ niềng đến nhổ đến implant và replace cái mão sứ, sau này đậu lại ở Elite vì tin tưởng bác Lâm bên đó, những phòng nha khác chi phí rẻ chỉ khoảng 2/3 nhưng mà dịch vụ và chất lượng nha sĩ em nghĩ Elite vẫn valuable nhất hihi
Phải đây không mợ @Hanh.Pham
Làm răng implant ở đâu tốt Sài Gòn

Attachments

Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113
@kts.hai: implant qua 51A Tú Xương đúng roài đó bác, nhớ xin chỉ định gặp bác Lâm nhé.