Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
9/2/12
946
38
48
window nói:
Chửi cha ko = fa tiếng.. ấy vậy mà jong nào e cũng chém tí cho zui cửa zui nhà .... zui topic
:D, bác có hàng nào thơm email em nhe: [email protected], bác cho em email có hàng good em lại nhắn cho bác..hehe..bác window chuyên về mản căn hộ cao cấp quận mấy, dự án nào vậy bác ?

Hạng B2
24/5/12
145
0
0
REAL ESTATE WORLD
datnen nói:
window nói:
Chửi cha ko = fa tiếng.. ấy vậy mà jong nào e cũng chém tí cho zui cửa zui nhà .... zui topic
:D, bác có hàng nào thơm email em nhe: [email protected], bác cho em email có hàng good em lại nhắn cho bác..hehe..bác window chuyên về mản căn hộ cao cấp quận mấy, dự án nào vậy bác ?
Meo of e: [email protected], khu vực e làm chính: BinhThanh, Q.1-2-7, PN (Botanic, Hoang Minh Giam, Satr Đat Thanh), TanBinh (SG Airport)
Khi bác có kahch1 quan tâm căn hộ thì phóng tinh qua cho e và ngược lại, nhưng lĩnh vực bên bác là gì nhể: đất nền, căn hộ, nhà phố ....

Last edited by a moderator:
Hạng C
9/2/12
946
38
48
window nói:
datnen nói:
window nói:
Meo of e: [email protected], khu vực e làm chính: BinhThanh, Q.1-2-7, PN (Botanic, Hoang Minh Giam, Satr Đat Thanh), TanBinh (SG Airport)
Khi bác có kahch1 quan tâm căn hộ thì phóng tinh qua cho e và ngược lại, nhưng lĩnh vực bên bác là gì nhể: đất nền, căn hộ, nhà phố ....

ok bác, em bán căn hộ Sunrise quận 7, mấy căn hộ Q.2, Bình Thạnh...cũng lung tung xà beng hết à :D

Tập Lái
12/9/12
7
0
0
F7, TB
nguyen_vinh_cr nói:
WHITE HORSE nói:
Như thế nào được gọi là giàu :D hehe ...

Giàu Có = Thu Nhập - Chi Phí
Cụ thể?

@em ở gần ngã 4 Bảy Hiền, gần khu Bắc Hải, làm việc ở Q.12 (gần cầu Tham Lương), bác nào đi ngang qua thì hú 1 tiếng cafe nhóe

Last edited by a moderator:
Hạng C
18/3/11
992
12.870
93
datnen nói:
wetcat nói:
datnen nói:
wetcat nói:
nguyen_vinh_cr nói:
Muốn có Tầm trước hết phải có Tâm
BĐS ko phụ thuộc nhiều vào sale..

là sao ạ ?
vào sản phẩm và TT Bác à.
Mà mấy Bác toàn thâm niên và kinh nghiệm..bày đặt hỏi,hehe:D

vây chứ sale không có duyên cũng khó bán hàng lắm nhoa :D
E duyên đầy mình nè:D vẫn ko bán được ..bỏ nghề òi,huhu

Hạng C
9/2/12
946
38
48
sao bỏ nghề vậy bác, vậy là không yêu nghề nè :D

Hạng B2
9/4/12
458
14
18
datnen nói:
wetcat nói:
datnen nói:
wetcat nói:
nguyen_vinh_cr nói:
Muốn có Tầm trước hết phải có Tâm
BĐS ko phụ thuộc nhiều vào sale..

là sao ạ ?
vào sản phẩm và TT Bác à.
Mà mấy Bác toàn thâm niên và kinh nghiệm..bày đặt hỏi,hehe:D

vây chứ sale không có duyên cũng khó bán hàng lắm nhoa :D

May mắn có tự nhiên đến với bạn hay may mắn chính là do bạn tạo ra? Tùy vào nhân sinh quan của mỗi người mà bạn chọn cho mình một đáp án. Với tôi may mắn do chính bản thân mình tạo ra, nó là kết quả của sự nổ lực của bản thân

>>> Nếu bạn không đủ tầm thì bạn sẽ không nhìn thấy cơ hội

Status
Không mở trả lời sau này.