Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
24/5/12
145
0
0
REAL ESTATE WORLD
Ghé quan topic e thấy mỗi bác, mỗi mợ đều có những ý kiến hay và bổ ích ......
Cảm ơn bác datnen đã viết topic nầyTopic nầy tạo đk cho ae môi giới chia sẻ, đóng góp những ý kiến bổ ích

Hạng C
9/2/12
946
38
48
window nói:
Ghé quan topic e thấy mỗi bác, mỗi mợ đều có những ý kiến hay và bổ ích ......
Cảm ơn bác datnen đã viết topic nầyTopic nầy tạo đk cho ae môi giới chia sẻ, đóng góp những ý kiến bổ ích

thanks bác, hom nao ranh thì ngồi làm ly ca-fe gặp mặt nhé, hi vọng có duyên hợp tác

Hạng B2
24/2/10
237
0
16
Cám ơn Bác về nhận xét thẳng thắn,
Mình Cá là Bác sẽ khó thành công trong bất kỳ công việc nào, bởi vì sao? bởi vì trong đầu bác chứa đựng quá nhiều tư duy tiêu cực. Bác cần thay đổi tích cực thì Bác sẽ thành công. Chúc Bác vui vẻ nhé.
blackmoont64 nói:
hoang quoc thu nói:
That why i am from zero to have house, car, land for future, I dont think I am good sales, i was lucky.
I love doing in property to make life better.
Pls don't xổ tiếng Anh nếu không rành ít nhất là không sai lỗi căn bản. Nhiệt tình + Ngu dốt bằng phá hoại. Bác làm mất hình ảnh của bác trong mắt em.

Hạng C
9/2/12
946
38
48
hungautocar nói:
datnen nói:
Mà không biết làm nghề mình có giàu được không hả các bác. he'he'..Trên OS này có bác nào là đại gia môi giới BĐS không ta ? :D
Khó lắm bác à.chủ yếu nhạy bén đầu tư mới khá thôi bác à.em lám nghề này đc 11 năm rồi.

wow, bác thâm niên trong nghề quá, có thể không giàu tiền bạc, nhưng giàu kiến thức kinh nghiệm cũng đáng quý rồi bác nhỉ. Thanks bác ! :D

Hạng B2
24/5/12
145
0
0
REAL ESTATE WORLD
hungautocar nói:
datnen nói:
Mà không biết làm nghề mình có giàu được không hả các bác. he'he'..Trên OS này có bác nào là đại gia môi giới BĐS không ta ? :D
Khó lắm bác à.chủ yếu nhạy bén đầu tư mới khá thôi bác à.em lám nghề này đc 11 năm rồi.
...11 năm ......bác Hùng âu to là hạng trym to rồi đóa. Lĩnh vực chính of bác Âu to là zề nhể: nhà phố, căn hộ..... đất nền ạh ???
@ datnen: thanks bác, hom nao ranh thì ngồi làm ly ca-fe gặp mặt nhé, hi vọng có duyên hợp tác

E ở tận cầu Sì gùn cơ bác datnen oàh, bác ở mô ?

Last edited by a moderator:
Hạng C
9/2/12
946
38
48
window nói:
hungautocar nói:
datnen nói:
...11 năm ......bác Hùng âu to là hạng trym to rồi đóa. Lĩnh vực chính of bác Âu to là zề nhể: nhà phố, căn hộ..... đất nền ạh ???
@ datnen: thanks bác, hom nao ranh thì ngồi làm ly ca-fe gặp mặt nhé, hi vọng có duyên hợp tác

E ở tận cầu Sì gùn cơ bác datnen oàh, bác ở mô ?
em cũng ở gần đó chứ mô, vậy kiếm khách hợp tác rùi nhân dịp cafe lun bác hỉ, hehe. Bác người Trung à ?

Status
Không mở trả lời sau này.