Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Làm sao dùng được remote

Hạng B2
4/12/05
335
8
18
45
HN
Em rất muốn nâng cấp bộ âm thanh trên xe của mình, thế nhưng trên vô lăng nó cũng tích hợp chỉnh âm lượng, mode... không hiểu nếu thay bộ mới vào thì các phím này có sử dụng được nữa không, nếu xử lý được thì làm ở đâu ạ, cảm ơn các bác.
àh, em ở HN

Tập Lái
31/1/08
15
0
0
RE: Làm sao dùng được remote

Xe của bác là xe gì ạ? Nếu là TOY thì em thấy một cậu kỹ thuật bên chỗ bác Minh Khôi ( 2A Trần Thánh Tông) nói là xử lý đc. Chúc bác nhanh nâng cấp lên bộ âm thanh mới

VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh

Đa số là..toi! Xe tui gắn thêm DVD...baay giờ bộ chỉnh trên vô-lăng để làm kiểng chơi thôi!

Tập Lái
14/5/08
47
0
0
duylinh.vn

Bác nào thay màn hình DVD muốn bộ đk vô lăng zin của xe vẫn dùng được cần gắn thêm bôh chuyển đổi tín hiệu bằng hồng ngoại thì mới đk được . Các bác nào muốn làm ở hà nội qua cty em ở 799 Giải phóng hà nội nhé

Hạng B1
30/1/07
58
1
8
53
Hanoi
www.vnav.vn

Trích đoạn: chungvit

Xe của bác là xe gì ạ? Nếu là TOY thì em thấy một cậu kỹ thuật bên chỗ bác Minh Khôi ( 2A Trần Thánh Tông) nói là xử lý đc. Chúc bác nhanh nâng cấp lên bộ âm thanh mới

Bác nghiên cứu tụi PAC hoặc Soundgate hay làm mấy cái chuyển đổi điều khiển tay lái

Tập Lái
31/1/07
49
0
0

Trích đoạn: nhat_nam80

Em rất muốn nâng cấp bộ âm thanh trên xe của mình, thế nhưng trên vô lăng nó cũng tích hợp chỉnh âm lượng, mode... không hiểu nếu thay bộ mới vào thì các phím này có sử dụng được nữa không, nếu xử lý được thì làm ở đâu ạ, cảm ơn các bác.
àh, em ở HN
Giờ họ làm được hết rồi bác ạ,cơ quan em mấy xe cả Camry và Civic thay màn hình xong vẫn dùng được như cũ