Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
CATALAN nói:
S65AMG_nb nói:
mec_gl450 nói:
Hình trên là bản supercharged. Giá Xjl supersport đủ đồ hiện nay hơn 320k rồi bác ơi
Chết. Em nhầm

Thật ra mà nói quá khó để phân biệt Supercharged hay là supersport, trừ phi nhìn vào cái badge bên hông, mâm hoặc động cơ.
Em lại đoán như bác, con ấy hình như là XJL Supersport bác ạ. Cái mâm xe trong tấm hình là của dòng Supercharged trở lên, dòng XJ tiêu chuẩn ko có, nhưng dòng Supersport nó có option cho 1 bộ mâm đặc biệt + tất cả các loại mâm khác. Cho nên trường hợp này nhìn mâm có thể đoán 1 là Charged, 2 là Sport
Tấm này em nhớ ko nhầm là chụp lúc debut của dòng XJ mới, bởi vật đem con Supersport mạnh nhất dòng XJ nghe ra có vẻ hợp lí hơn
Con này ko biết ngồi lên lái hoặc ngồi sau cảm giác có hơn BMW 7s hay ko, nhưng nhìn con này có vẻ đẹp + độc hơn
nhưng chắc ko ai lấy mâm của bản thấp hơn gắn vào bản cao đâu bác nhỉ. mà mâm SuperSport rất đẹp và ngầu, cá nhân e thấy hơn mâm supercharged. nên e nghĩ ko vì cớ j hãng lại lấy mâm standard của Supercharged gắn vào SuperSport.
lái chiếc này sướng hơn 7s bác ạ. lái rất bén, chuẩn. tất cả mọi ng thử xe xong đều công nhận vậy. các tạp chì review cũng đánh giá rất cao khả năng lái chiếc này. Jag trước h sinh ra là cho ng lái mà bác
AM: e lấy chạy bên US

Last edited by a moderator: