Hạng B2
28/7/09
422
0
0
www.otosaigon.com
Aston_Martin. nói:
mec_gl450 nói:
Hình trên là bản supercharged. Giá Xjl supersport đủ đồ hiện nay hơn 320k rồi bác ơi

xe Jaguar đắt nhỉ,nói chung em thấy xe Anh đều giá cao
Dòng này là xe hạng sang mà. XJL sản xuất ra để cạnh tranh với Mer S, Bim 7 & Audi A8

Hạng B2
27/4/11
338
1
18
29
Thats where you find love
mec_gl450 nói:
AM: xe anh có Range Rover là giá ở VN hợp lý nhất. vì thuế thấp. chứ mấy hãng còn lại thuế cao quá mà.

hihi,con Range Rôvơ...(em ko nhớ rõ hết tên nó nên đành phải... ^^!)Limited 500 ấy bác ạ,em nge nói con đấy LR bán với giá gốc:hơn...200k $
,vậy nó đắt còn quá xe thể thao như AM hay Jaguar. bác nói đúng"Range Rover là giá ở VN hợp lý nhất",chắc tại nó là xe SUV nên giá ko thể cao = xe AM hay xe Jaguar vốn là hãng xe thể thao thuần tuý

Hạng C
13/4/08
595
0
16
con này k có mui thì đẹp thật, nhưng có mui vào nó cộm cộm trông thế nào ý

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
AM: con đấy thì hàng độc mà bác. nên giá phải cao thôi. còn giá RR rẻ hơn Jag, AM thì do chính sách thuế bác ạ. vì nếu 1chiếc Range = giá 1 chiếc Jag ở nước ngoài mà về VN thì Jag sẽ đắt hơn

Hạng B2
27/4/11
338
1
18
29
Thats where you find love
mec_gl450 nói:
AM: con đấy thì hàng độc mà bác. nên giá phải cao thôi. còn giá RR rẻ hơn Jag, AM thì do chính sách thuế bác ạ. vì nếu 1chiếc Range = giá 1 chiếc Jag ở nước ngoài mà về VN thì Jag sẽ đắt hơn

giá trc thuế vẫn thua chứ:D

Tập Lái
13/3/07
17
0
0
S65AMG_nb nói:
mec_gl450 nói:
Hình trên là bản supercharged. Giá Xjl supersport đủ đồ hiện nay hơn 320k rồi bác ơi
Chết. Em nhầm

Thật ra mà nói quá khó để phân biệt Supercharged hay là supersport, trừ phi nhìn vào cái badge bên hông, mâm hoặc động cơ.
Em lại đoán như bác, con ấy hình như là XJL Supersport bác ạ. Cái mâm xe trong tấm hình là của dòng Supercharged trở lên, dòng XJ tiêu chuẩn ko có, nhưng dòng Supersport nó có option cho 1 bộ mâm đặc biệt + tất cả các loại mâm khác. Cho nên trường hợp này nhìn mâm có thể đoán 1 là Charged, 2 là Sport
Tấm này em nhớ ko nhầm là chụp lúc debut của dòng XJ mới, bởi vật đem con Supersport mạnh nhất dòng XJ nghe ra có vẻ hợp lí hơn
Con này ko biết ngồi lên lái hoặc ngồi sau cảm giác có hơn BMW 7s hay ko, nhưng nhìn con này có vẻ đẹp + độc hơn