Hạng B2
9/10/10
417
2.542
93
35
AE nhà H.I.T vào rồi :D:D
kenwjn nói:
lambo_vende nói:
kenwjn nói:
Ecorio_tt nói:
Dư luận xe này hiện đang lên cao quá, chắc bác chủ không còn dám gắn biển đâu ...
Ý bác là sao ạ

Có thế mà bác cũng hỏi, bác chủ nói là 21 tỉ rồi mà dám đeo NN ra đường tiếp tục sao?
mà em thấy cái giá này cũng đúng giá bên do la 380.000USD =7 Tỉ 8 VND và tính các loại thuế thì x3 lên cũng bằng 21 tỉ đó ak ... em tính sai có gì các bác lượng thứ
Thì nó tính max giá để quăng xxx đó bác,

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/4/11
338
1
18
29
Thats where you find love
ko hiểu các bác có để ý ko,nhưg mà em ko hiểu cái chỗ động ker xe có 2 cái khỉ gió gì đó xoè ra như 2 cái cánh vậy[:O]??????có bác nào biết giải thích cho em với.Mới lại em tưởng bản LP640 là đã bắt đầu lắp nắp máy trong suốt chứ nhỉ

Hạng B2
28/2/08
388
57
28
Ax,cái đó hình như là cánh tản nhiệt đó bác,em bò nào chả có cái này???Bác nổ máy xe là nó tự động mở ra à,tắt máy nó lại đóng lại!!!!!Hehe!!!

Hạng B2
26/6/11
100
0
16
mec_gl450 nói:
lambo_vende nói:
bill chan nói:
Lâu lâu có em mới về nên anh em vào bàn tán xôm tụ chứ em thấy e này so với mấy em siu sơ pờ rờ tờ cũng ngang nhau thôi.

Làm ầm ĩ lên cũng là 1 cách thôi bác, như cách này vẫn còn đỡ hơn có 1 bài Siêu Báo SuperSport gì đó đăng ảnh ọt từ bên Mẽo về khoe hơn 1 tháng rùi tịt luôn, chính ở cái diễn đàn này nà, chắc bác cũng có theo dõi... Thành viên đó thì 5 sao rùi, quá nổ ... sorry quá nổi ... ^^

Chúc bác tối Vui vẻ ^^
biết thì phát biểu, ko thì im lặng cũng tốt. nếu là dân chơi xe, thạo tin, chơi với giới buôn xe ở HN thì tất cả đều biết con SuperSport đó đã về và chạy ở HN... từ lâu rồi. :)) yên lặng và học hỏi đi nhé. LMAO.
cho em hỏi ngu chứ Jaguar Super Sport là con nào bác nhỉ?

Hạng B2
28/7/09
422
0
0
www.otosaigon.com
BoyPeo nói:
mec_gl450 nói:
lambo_vende nói:
bill chan nói:
Lâu lâu có em mới về nên anh em vào bàn tán xôm tụ chứ em thấy e này so với mấy em siu sơ pờ rờ tờ cũng ngang nhau thôi.

Làm ầm ĩ lên cũng là 1 cách thôi bác, như cách này vẫn còn đỡ hơn có 1 bài Siêu Báo SuperSport gì đó đăng ảnh ọt từ bên Mẽo về khoe hơn 1 tháng rùi tịt luôn, chính ở cái diễn đàn này nà, chắc bác cũng có theo dõi... Thành viên đó thì 5 sao rùi, quá nổ ... sorry quá nổi ... ^^

Chúc bác tối Vui vẻ ^^
biết thì phát biểu, ko thì im lặng cũng tốt. nếu là dân chơi xe, thạo tin, chơi với giới buôn xe ở HN thì tất cả đều biết con SuperSport đó đã về và chạy ở HN... từ lâu rồi. :)) yên lặng và học hỏi đi nhé. LMAO.
cho em hỏi ngu chứ Jaguar Super Sport là con nào bác nhỉ?
Nó đây bác. Jaguar XJL Super Spor. Về VN dao động trong khoảng 300k thì phải

Hạng B2
26/6/11
100
0
16
à thì ra là con này, em có thấy rồi, màu vàng cát ạ