Hạng B2
28/2/08
388
57
28
Sax,ko bik tính thuế thì để người ta nói cho mà nghe,ok là nó hàng used đi,bác nói giá bên Mẽo tầm 250k-300k,bác vô web của bộ Công thương xem nó tính thuế ra sao đối vs xe cũ dung tích trên 5.0,chưa bik đã bày đặt rồi,em đố bác mua dc em này,đeo biển trắng đàng hoàng mà dưới 500k đấy!!!!!Xàm!!!!!

Hạng B2
18/6/07
199
0
18
32
otosaigon.com
sao bác bik nó mua tầm 250k-300k hay vậy ???, lỡ nguồn hàng khác thì sao???. sao bác bik nó ra biễn trắng mà phán là về VN phải 500k. xe này là xe chơi thôi ko phải tốn tiền nhìu vì nó . em nói lỡ xe này bên mỹ bị tai nạn, ngập nước làm lại xong về VN thì sao ???? nó bán rẻ bác có bik ko??. ở đó phán như thánh . 500k$ 600k$ mà bác nói như là giấy photo á

Last edited by a moderator:
Tập Lái
5/11/10
27
0
0
Các bác bình luận ghê quá. Em đoán là bác Bungati chắc có quan hệ gì với chủ xe nên lên đây PR đây mà..... :))

Hạng B2
28/2/08
388
57
28
Ôi trời,sao chậm hiểu vậy,em nói là em lên topic này,em thấy em nó thế,em lên search giá thì bik giá bên Mỹ tầm 250k-300k,còn xe nó bị tèo,hay bị tạn,thậm chí có nhập lậu hay trốn thuế gì hay ko thì ai mà bik dc,em chỉ bik giá thế,về Vn tầm đó,còn nếu bác thấy mình cao thủ thì đi mà tự tìm hiểu,lên đây cãi nhau làm gì!!!!!!!Bác Racing....em chả quen thằng chủ xe này là ai,em ở Vũng Tàu,mà nó ở HN,bik rùi hẵng nói nhé!!!!!!

Hạng C
8/3/09
602
1
16
đi xe mui trần gì mà cực khổ quá,giống như con Bugatti Grandsport vậy

Hạng B1
6/11/10
92
0
0
bill chan nói:
Lâu lâu có em mới về nên anh em vào bàn tán xôm tụ chứ em thấy e này so với mấy em siu sơ pờ rờ tờ cũng ngang nhau thôi.

Làm ầm ĩ lên cũng là 1 cách thôi bác, như cách này vẫn còn đỡ hơn có 1 bài Siêu Báo SuperSport gì đó đăng ảnh ọt từ bên Mẽo về khoe hơn 1 tháng rùi tịt luôn, chính ở cái diễn đàn này nà, chắc bác cũng có theo dõi... Thành viên đó thì 5 sao rùi, quá nổ ... sorry quá nổi ... ^^

Chúc bác tối Vui vẻ ^^

Hạng B2
18/6/07
199
0
18
32
otosaigon.com
bungati nói:
Ôi trời,sao chậm hiểu vậy,em nói là em lên topic này,em thấy em nó thế,em lên search giá thì bik giá bên Mỹ tầm 250k-300k,còn xe nó bị tèo,hay bị tạn,thậm chí có nhập lậu hay trốn thuế gì hay ko thì ai mà bik dc,em chỉ bik giá thế,về Vn tầm đó,còn nếu bác thấy mình cao thủ thì đi mà tự tìm hiểu,lên đây cãi nhau làm gì!!!!!!!Bác Racing....em chả quen thằng chủ xe này là ai,em ở Vũng Tàu,mà nó ở HN,bik rùi hẵng nói nhé!!!!!!
bộ chiếc nào cũng phải 250k-300k theo như bác nói, mà bác cũng chỉ seach trên mạng rùi lên đây phán như thánh haizzzz, mà bác cũng là công dân tốt nhẩy, đóng đủ các loại thuế cho 1 em xe chơi . hay xe này bác nhập về nên sợ em nó mất giá :D

Last edited by a moderator: