Hạng B1
6/11/10
92
0
0
kenwjn nói:
Ecorio_tt nói:
Dư luận xe này hiện đang lên cao quá, chắc bác chủ không còn dám gắn biển đâu ...
Ý bác là sao ạ

Có thế mà bác cũng hỏi, bác chủ nói là 21 tỉ rồi mà dám đeo NN ra đường tiếp tục sao?

Hạng B2
18/1/11
100
0
16
www.otosaigon.com
lambo_vende nói:
kenwjn nói:
Ecorio_tt nói:
Dư luận xe này hiện đang lên cao quá, chắc bác chủ không còn dám gắn biển đâu ...
Ý bác là sao ạ

Có thế mà bác cũng hỏi, bác chủ nói là 21 tỉ rồi mà dám đeo NN ra đường tiếp tục sao?
mà em thấy cái giá này cũng đúng giá bên do la 380.000USD =7 Tỉ 8 VND và tính các loại thuế thì x3 lên cũng bằng 21 tỉ đó ak ... em tính sai có gì các bác lượng thứ

Hạng B2
15/4/11
234
0
0
kenwjn nói:
lambo_vende nói:
kenwjn nói:
Ecorio_tt nói:
Ý bác là sao ạ

mà em thấy cái giá này cũng đúng giá bên do la 380.000USD =7 Tỉ 8 VND và tính các loại thuế thì x3 lên cũng bằng 21 tỉ đó ak ... em tính sai có gì các bác lượng thứ

Bác ợ, xe này mang biển NN mà bác, sao lên giá đó đc,

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
lambo_vende nói:
bill chan nói:
Lâu lâu có em mới về nên anh em vào bàn tán xôm tụ chứ em thấy e này so với mấy em siu sơ pờ rờ tờ cũng ngang nhau thôi.

Làm ầm ĩ lên cũng là 1 cách thôi bác, như cách này vẫn còn đỡ hơn có 1 bài Siêu Báo SuperSport gì đó đăng ảnh ọt từ bên Mẽo về khoe hơn 1 tháng rùi tịt luôn, chính ở cái diễn đàn này nà, chắc bác cũng có theo dõi... Thành viên đó thì 5 sao rùi, quá nổ ... sorry quá nổi ... ^^

Chúc bác tối Vui vẻ ^^
biết thì phát biểu, ko thì im lặng cũng tốt. nếu là dân chơi xe, thạo tin, chơi với giới buôn xe ở HN thì tất cả đều biết con SuperSport đó đã về và chạy ở HN... từ lâu rồi. :)) yên lặng và học hỏi đi nhé. LMAO.

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35
lambo_vende nói:
bill chan nói:
Lâu lâu có em mới về nên anh em vào bàn tán xôm tụ chứ em thấy e này so với mấy em siu sơ pờ rờ tờ cũng ngang nhau thôi.

Làm ầm ĩ lên cũng là 1 cách thôi bác, như cách này vẫn còn đỡ hơn có 1 bài Siêu Báo SuperSport gì đó đăng ảnh ọt từ bên Mẽo về khoe hơn 1 tháng rùi tịt luôn, chính ở cái diễn đàn này nà, chắc bác cũng có theo dõi... Thành viên đó thì 5 sao rùi, quá nổ ... sorry quá nổi ... ^^

Chúc bác tối Vui vẻ ^^
bác cần 1 bài review chụp ảnh Jag SuperSports ở Hồ Gươm ko ? Tí nữa bọn em đi làm ngay cho nóng để phục vụ bác ??
Anh em lên đây share thông tin là chính, chứ chẳng ai rỗi hơi đi lấy ảnh vớ vẩn ở đâu đó rồi bảo xe sắp về VN, thời gian đấy đi ngủ chắc có ích hơn :D
Lần sau cẩn trọng lời nói bác nhé, biết thì nói không biết thì nghỉ ạ.

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
thôi anh HIT ơi =)) thik thì mua vé bay ra mà xem. hơi đâu mà đi hầu chuyện mấy đứa rảnh rỗi, ko biết gì đấy =)) có xe thì mình cứ chạy thôi, chả phải ảnh ọt làm j nữa :)) mọi ng bik xe mình là dc oy` :))