Guest
22/6/12
397
4
16
47
Re: LẦN ĐẦU E DÁM CÃI VỚI CSGT, NHỜ CÁC BÁC TƯ VẤN THÊM.

ngidinh nói:
- csgt : a mặc quần đùi mà kêu tôi chào hả? ( hú hồn có vụ này nữa)
Câu này em bị mấy thằng chó ở Di Linh hạch em đây. Nhớ hoài luôn.
Bữa em chụp hình nó còn cấm chụp, vì 2 thằng đều uống bia rượu rồi, mặt đỏ gay. Điên máu lắm lắm. Mà em mặc tà lỏn gì? Quần quá gối. RIêng cái đoạn quá gối em Còm men trong BB kín luôn. ha ha ha. Mấy thằng điên cùn đó bác.

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113

LápXeĐộp nói:
ngidinh nói:
- csgt : a mặc quần đùi mà kêu tôi chào hả? ( hú hồn có vụ này nữa)
Câu này em bị mấy thằng chó ở Di Linh hạch em đây. Nhớ hoài luôn.
Bữa em chụp hình nó còn cấm chụp, vì 2 thằng đều uống bia rượu rồi, mặt đỏ gay. Điên máu lắm lắm. Mà em mặc tà lỏn gì? Quần quá gối. RIêng cái đoạn quá gối em Còm men trong BB kín luôn. ha ha ha. Mấy thằng điên cùn đó bác.
e không biết sao mà mấy ảnh lại mở miệng nói đc như vậy?

Hạng D
8/3/13
1.289
212
63

ngidinh nói:
Cường69 nói:
Rồi bác có thổi kèn ko ?
kiểm tra nồng độ cồn hả bác ? e có thổi luôn ( vì mấy ảnh sợ e xỉn mới dám cãi với mấy ảnh nên kt cồn e luôn) ở quê không ai dám làm gì với csgt hết bở vậy hôm nay e làm vậy nguyên xóm khoảng 20 người bu lại coi......kaka.
Lâu rồi đời mình quen...hihi( trích bản nhạc Bài không tên số...),mình thấy không đúng thì tranh luận,chớ không ăn nói xấc xược,chửi thề,tôn trọng lẩn nhau..thì không ai có ác ý với mình..

Hạng D
4/10/12
2.184
3.537
113

rồi bác sẽ nổi tiếng haha

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113

tcrazy nói:
rồi bác sẽ nổi tiếng haha
e chỉ sợ mấy ảnh để ý e rồi gặp e chạy ngoài đường rồi làm khó mới căn. đi 2b thì e không sợ vì xe e đầy đủ, chỉ sợ đi oto GRANDIS của e gắn đèn xenon sợ bị lôi vụ này ra làm khó e quá, lở bị hỏi thăm vụ đèn này e giải quyết sao mấy bác?

Hạng F
5/8/09
5.919
79
68
HCM

Nếu bác đi 2B, không phạm lỗi nào thì chỉ trừ khi bác đi đêm sau 0h các XXX mới có quyền dừng xe kiểm tra hành chính bác thôi!

Hạng C
27/3/12
502
79
28

kiểm tra hành chính phải đi với chiến dịch và công văn. Nếu không mang theo công văn thì không được kiểm tra hành chính

Hạng D
26/5/08
1.994
34
48

Mặc quần đùi thì họ không chào là đúng rồi nhưng kiểm tra hành chính vậy là hơi bị tào lao.

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113

acma nói:
Mặc quần đùi thì họ không chào là đúng rồi nhưng kiểm tra hành chính vậy là hơi bị tào lao.
ủa nói vậy mặc quần đùi csgt có quyền không chào hả bác?

Hạng C
6/5/13
883
203
43

Chỉ cần mình đi đúng thì sợ gì ai. Bác chủ ráng học kỷ Luật thì nếu gặp xxx cà chớn mình chiến tới cùng.