Hạng B2
14/2/11
403
119
63
Là người sở hữu Lux SA SUV, đọc comment của nhiều bác tập lái cười bể bụng. Xe Nhật đồng cấp làm quái gì có cửa so với Lux Sedan và SUV của Lux. Nác nào muốn phản đối, mang xe ra ta lập một téam test cho vô tư. Tuy nhiên xe Nhật đồng cấp giá hạng D với Sedan Lux thì có, xe SUV không có, chỉ toàn SUV hạng C.
Bác vô các hãng xe Đức coi xe đê, họ không so với xe này, mà nói chỉ có cửa so với xe nhái của tàu

• Like
Reactions: thienkhoi81
Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Chốt lại là a có tiền sửa thước lái ko ạ:(
Còn anh có tiền để mà chuột bạch không? Không có thì ngồi xem ngừoi ta xài và đánh giá chứ cứ nói xấu và phán bừa làm gì.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
từ lúc xe ra đời, toàn dân VIP mua rồi cất hay sao mà ra đường không thấy chiếc nào, trong khi đó con Xpander, Access, Vios ... mới chạy đầy đường, đúng là là... "mãnh lịt tình iu VND"
Có những người ngộ là nhất định cứ chê đồ Việt trước cái đã, và thích đưa tiền cho ngoại quốc hơn cho người VN. Bác không có điều kiện chuột bạch thì không ai ép bác phải mua xe Vin, nhưng sao bác cứ phải moi móc ra những thứ không liên quan. Bác không thấy chứ em thấy mấy chiếc rồi, kể cả ở tỉnh.

xxl
Hạng B2
20/10/19
145
129
43
42
chừng vài năm sx nhiều nó sẽ tồn kho. Nhưng vin đâu phải dạng vừa, lúc đó cp, bộ ngành, cơ quan hc, đối tác, nhân viên của vin sẽ phải đi vinphet thôi. Bác nào mua xe vay vốn NH sau này có thể chỉ có vin mới hỗ trợ.... Đang đi con xe accord nhập Mỹ, mới cọc 320I đi cho sướng, đi phố gọn gàng, bốc mà sang.

Hạng D
21/12/14
2.202
7.912
123
Còn anh có tiền để mà chuột bạch không? Không có thì ngồi xem ngừoi ta xài và đánh giá chứ bàn làm gì.
Ko có xe éo đc bàn hả bác. Đâu ra tư tưởng đó vậy.

Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Bữa thấy trên mạng tấm hình này...
Lần đầu mua Vinfast Lux A2.0, bác tài đánh giá như thế nào ?

Cứ tưởng đội anti dìm hàng Vin. Giờ xem bài chủ thớt mới thấy nội thất Vin tởm thật sự, chứ không phải bị dìm hàng. Trình độ lắp ráp thế này thì còn thua cả xe Tàu. Mới bên ngoài đã thế, máy móc, khung gầm bên trong thì.. thôi, không dám nghĩ tiếp nữa! Chúc "anh Ân" may mắn với con xe của mình. Cảm giác chạy tốc độ cao mà chả biết có cái gì nó rớt ra không nữa chắc chắn là rất phê
Lần đầu mua Vinfast Lux A2.0, bác tài đánh giá như thế nào ?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Anh Ân cho biết thêm mình khá hài lòng với màn hình giải trí của Vinfast, với màn hình rộng 10,4 inch hỗ trợ tốt cho việc tương tác nhất là đối với những người có tầm nhìn kém như anh.

Theo em chủ thớt nên sửa lại câu chữ chút, thay chữ "tầm nhìn" bằng chữ "thị lực" chẳng hạn, sẽ phù hợp hơn. Chữ tầm nhìn dùng để chỉ khả năng tư duy, dự báo tương lai, không đúng với ngữ cảnh bài viết. Nói anh Ân có "tầm nhìn" kém cũng gần như nói ảnh ngu:D