Tags
c200
Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Tại sao mình phải đổi xe Nhật trong khi vẫn yêu em mer?, tốn nhiều tiền để bảo trì nhưng sự thoải mái em nó mang lại không có có gì so sánh được.

Vấn đề ở đây là có nhiều bác thích xe mer nhưng lăn tăn về chi phí thì mình phải nói thật cho các bác ấy biết để mà còn cân nhắc.

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Đời 2015 đây cũng hay hỏng vặt như những đời trước thôi, chưa gì đã thay 3 món rồi nhưng còn bảo hành nên không mất đồng nào cả. Sắp chuẩn bị thay món thứ tư đây là cái chìa khoá vì nó cứ báo lỗi.

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Đời 2015 đây cũng hay hỏng vặt như những đời trước thôi, chưa gì đã thay 3 món rồi nhưng còn bảo hành nên không mất đồng nào cả. Sắp chuẩn bị thay món thứ tư đây là cái chìa khoá vì nó cứ báo lỗi.

Hạng B2
2/7/11
205
30
28
Thời buổi này nếu có điều kiện kinh tế thì đi cái xe an toàn,chứ giờ ra đường mấy chú lái xe tay ngang nhiều chạy cứ bon chen đến đèn xanh đỏ mà cứ đạp ga ào ào,đường nhỏ chạy ra đường lớn chạy ào thẳng ra chính giữa,thấy xe chữa cháy chạy đến không chịu dừng lại mà đòi đua trước xe chữa cháy.

• Like
Reactions: Gatevalve
Tập Lái
10/11/15
25
12
3
Sáng nay ngồi uống cà phê với cậu bạn, đánh giá chiếc Mec GLK sau gần 4 năm như thế nào. Xe Mec tốt, sang trọng, đẹp, an toàn, sử dụng PR bản thân không còn gì phải bàn. tuy nhiên sau thời gian bảo hành, nên chuẩn bị số tiền không nhỏ để chăm sóc nhiều. Nghe đâu, thay ắc qui 20 triệu, bộ phận trong cần gạt đén tín hiệu nhỏ xíu 20 triệu, 4 lốp 40 triệu, dây curoa... Ngoài ra, bên cạnh bề ngoại cực đẹp làm mê hồn người, thỉnh thoảng hay hư lặt vặt như chạy nghe tiếng ồn lạ, tiếng gió lạ .... công sức của mình phải đưa xe sửa chữa, chầu chực gara. Nên tôi nghĩ, nếu chịu mua Mec, thì phải có vốn để nuôi nó, có người để chăm sóc nó... để nó đánh bóng cho mình. Còn nếu mua Mec để mình tự lái chăm sóc nó để phục vụ mình và gia đình, không cần phải thể hiện bản thân PR... Có lẽ tôi tiếp tục chọn xe Nhật. Chúc bạn chọn đúng xe cho mình!