Hạng D
3/2/17
3.546
4.544
113
Cảm ơn tất cả lời góp ý của mọi người, em chốt sẽ rước em City, mua xe đầu tiên như mọi người tư vấn như City thì cảm thấy yên tâm. Cảm ơn tất cả mọi người rất nhiều!!!
Bác có tiền là bác có quyền
Bác cứ ra showroom đăng ký lái thử, thích e nào thì cưới e đấy, xe nào chả có ưu nhược điểm
Bác lên đây hỏi đúng là kiểu "đẽo cày giữa đường"

• Like
Reactions: thanhan789
Tập Lái
Bác có tiền là bác có quyền
Bác cứ ra showroom đăng ký lái thử, thích e nào thì cưới e đấy, xe nào chả có ưu nhược điểm
Bác lên đây hỏi đúng là kiểu "đẽo cày giữa đường"
Cảm ơn bác! Em cũng đang định thuê mỗi em một thời gian để chạy thử để so sánh, như một số bác khuyên em đó bác

Hạng B1
17/3/15
83
37
18
32
Sài Gòn
Nếu việc chênh 80tr-100tr không là vấn đề thì xe đầu cứ quất city thôi. Cứ bảo dưỡng đúng kỳ là không phải lăn tăn gì. Máy 1.5 bền, mạnh, lái tốt, option an toàn thì full.
Xe đầu rất ngại việc hỏng vặt, mà city thì rất lành.
Khoan ngồi thì rộng rãi, thoải mái. Chỉ có cái quê độ cái màn hình, mà cái này thây ngoài tầm 5tr-9tr là có cái màn ngon lành cành đào

• Love
Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Cảm ơn tất cả lời góp ý của mọi người, em chốt sẽ rước em City, mua xe đầu tiên như mọi người tư vấn như City thì cảm thấy yên tâm. Cảm ơn tất cả mọi người rất nhiều!!!
Nếu con City mới sắp ra thì bác nên chờ mà múc con này, máy 1.0 turbo nó cũng mạnh chí ít là bằng con 1.5 thường, bác không phải lo về vụ đó, không hãng nào điên bản mới lại yếu hơn bản cũ nhiều được, chưa kể xe mới sẽ nhiều option và kiểu dáng đẹp, hiện đại hơn. Nếu chờ thì bác có thể nghía thêm em Mazda 3 mới sắp ra, đẹp lắm, mà giá cũng không chênh nhiều với city top. Em đang chạy M3 đây, nói chung chạy ngon, chạy 2 năm 35k km chưa thấy lỗi vặt, chỉ có hơi ồn ào, thay bộ vỏ xịn cũng đỡ nhiều, bản mới chắc sẽ êm hơn bản cũ nữa.

• Like
Hạng B2
12/6/19
192
182
56
Nếu con City mới sắp ra thì bác nên chờ mà múc con này, máy 1.0 turbo nó cũng mạnh chí ít là bằng con 1.5 thường, bác không phải lo về vụ đó, không hãng nào điên bản mới lại yếu hơn bản cũ nhiều được, chưa kể xe mới sẽ nhiều option và kiểu dáng đẹp, hiện đại hơn. Nếu chờ thì bác có thể nghía thêm em Mazda 3 mới sắp ra, đẹp lắm, mà giá cũng không chênh nhiều với city top. Em đang chạy M3 đây, nói chung chạy ngon, chạy 2 năm 35k km chưa thấy lỗi vặt, chỉ có hơi ồn ào, thay bộ vỏ xịn cũng đỡ nhiều, bản mới chắc sẽ êm hơn bản cũ nữa.

em biết City mới về lúc nào nhưng ko đc tiết lộ cho các bác, chỉ khuyên các bác đừng đợi =)) dù sao thì City bản hiện tại cũng rất tốt rồi, bác kia quất được là mừng cho bác í.

• Wow
Hạng D
23/4/17
1.227
1.536
113
36
em biết City mới về lúc nào nhưng ko đc tiết lộ cho các bác, chỉ khuyên các bác đừng đợi =)) dù sao thì City bản hiện tại cũng rất tốt rồi, bác kia quất được là mừng cho bác í.
City mới ko dưới 650tr, còn city hien tại giảm giá còn 570-580 gì dó bản top. Tính ra cũng ko cần đợi, hònda giá lúc nao cũng cao nhất phân khúc mà

• Like
Hạng B2
12/6/19
192
182
56
City mới ko dưới 650tr, còn city hien tại giảm giá còn 570-580 gì dó bản top. Tính ra cũng ko cần đợi, hònda giá lúc nao cũng cao nhất phân khúc mà

vâng ý em là đừng đợi vì cũng còn khá lâu nữa mới về, giá thì cũng ko chênh với cũ nhiều đâu.

• Like
Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Cuối cùng bác chủ chốt City mình tưởng bác chốt VIOS chứ, từ đầu nhiều người đã nhận ra. Bây giờ khả năng hoàn thiện SP của các hãng xe cũng gần như nhau rồi - thế giới phẳng đồng nghĩa việc các bên có thể trao đổi linh kiện/thiết bị nếu cảm thấy có lợi.

• Haha