Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Dạ xe em hổng có bán, em để đi chán rồi cho hoặc tặng cho người nhà thôi, nên đầu tư tính ra giá cũng gấp rưỡi tiền mua rồi.
Hẹn Jolie đua hoài mà chưa thấy kèo nà
:(:(:(
Thôi, giờ k đua nữa vì ai cáp kèo với Jolie giờ cũg đòi bán hết anh à! Giờ chơi chọi xe hà:p

• Like
Reactions: NguyenHaDinh
Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
45
Sài gòn
Thôi, giờ k đua nữa vì ai cáp kèo với Jolie giờ cũg đòi bán hết anh à! Giờ chơi chọi xe hà:p
Công nhận phong trào bán xe đang lên cao...xe mềnh nát quá nên chẳng ma nào thèm ngó, với lại đăng lên mấy trang mua bán mất công suốt ngày bị gọi ĐT cho test xe. Sau 1 lần bán xe giờ chán rồi, hổng bán nữa ai thích đua thì mềnh đua, thích chọi thì mềnh chọi, chơi chán nhượng lại hoặc cho người nhà
:D:D:D

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Công nhận phong trào bán xe đang lên cao...xe mềnh nát quá nên chẳng ma nào thèm ngó, với lại đăng lên mấy trang mua bán mất công suốt ngày bị gọi ĐT cho test xe. Sau 1 lần bán xe giờ chán rồi, hổng bán nữa ai thích đua thì mềnh đua, thích chọi thì mềnh chọi, chơi chán nhượng lại hoặc cho người nhà
Anh tự tin ghê luôn!!

Hạng D
8/2/12
1.022
1.969
113
Ngày x
ngày xưa dự định mua Fiat tập lái, chèn ơi tập lái 40k Km rồi

• Like
Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
Giống mình, hôm chủ nhật đi VT , đứa em nó bảo khi nào anh đổi xe bán lại con fiat cho em.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
16/2/16
613
776
93
Giống mình, hôm chủ nhật đi VT , đứa em nó bảo khi nào anh đổi xe bán lại con fiat cho em.
Em cũng có kế hoạch lên đời nhưng riêng em fiat e không có kế hoạch bán xe trên mạng, đến lúc đó tùy duyên và ưu tiên để lại cho người quen chứ rao bán trên mạng bị chim cò hay người lạ không tin phiền lắm.

• Like
Reactions: Linh74
Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
45
Sài gòn
Vậy bác bán kèo qua em, kêu em bác sang chạy thử xe em nếu chốt được giá quất luôn.
Nhưng nói trước là giá xe em chát lắm đó nha đúng190 chai mới ra đi được, bảo hành 7 tháng, bao thầy thợ + hãng MK kiểm tra các kiểu con đà điểu

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Vậy bác bán kèo qua em, kêu em bác sang chạy thử xe em nếu chốt được giá quất luôn.
Nhưng nói trước là giá xe em chát lắm đó nha đúng190 chai mới ra đi được, bảo hành 7 tháng, bao thầy thợ + hãng MK kiểm tra các kiểu con đà điểu
:)

Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
Nó ko đủ tiền mua xe bác đâu. Nó muốn mua trả góp xe em mờ.

• Like
Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
ông nào đi Fiat cũng đòi bán xe. mà bán chẳng ai mua :):p:D